கல்லுரியில் காதலர்களின் செக்ஸ் வேட்டை

கல்லுரியில் காதலர்களின் செக்ஸ் வேட்டை
கல்லுரியில் காதலர்களின் செக்ஸ் வேட்டைKaluriyil Kathalargalin Sex Vettai – boyfriend, college, girlfriend, kiss, seduce, tamilவணக்கம் நண்பர்களே, என் பெயர் விஜய், கோயம்பத்தூரில் வசிக்கிறேன். இந்தக் கதையில் நான் எப்படி கல்லுரியில் படிக்கும் பெண் தோழி பிரியாவுடன் காதல் வயப்பட்டேன், பிறகு அது வேறு மாதிரியாகச் சென்றது என்பதைப் பற்றி கூறுகிறேன்.
நானும், ப்ரியாவும் நல்ல நண்பர்கள். போர் அடிக்கும் வகுப்பு நேரத்தில் நன்றாக அரட்டை அடித்துக் கொண்டு இருப்போம். ஒருவருக்கு ஒருவர் கொடுத்து கொள்ளும் கம்பெனி இருவருக்கும் பிடித்து இருந்தது. சிலநேரத்தில் அன்பவாகவும் முத்தம் கொடுத்து கொள்வோம்.
பிரியா 21வயது பெண். பார்க்கப் பளபளப்பான நிறத்தில் கவர்ச்சியான முகத்தோற்றத்தில் இருப்பாள். நல்ல தளதளவென்று 36-30-37 என்ற கவர்ச்சியான உடம்பு அழகில் சுண்டி இழுப்பாள். நாளுக்கு நாள் இருவரும் மிகவும் நெருக்கம் ஆகிக்கொண்டே சென்றோம்.
முதல்முதலில் காரில் முத்தம் கொடுத்து கொண்டோம், பிறகு கல்லுரியில் மறைமுகமாக கிஸ் அடித்துக் கொண்டோம்.
எனக்கு மிகவும் கவர்ந்த பெண்ணாகத் தெரிந்தாள். நங்கள் நெருக்கமாகப் பழகியபோது திடீர் என்று ஒரு அதிரிச்சி காத்துக்கொண்டு இருந்தது. நாம் பழகுவது தவற விஷயம், எனக்குப் புதிதாக ஆண் நண்பன் கிடைத்தது இருக்கிறான் என்றாள்.
அப்படி இருந்தும் இருவரும் நன்றாகப் பேசி, பழகி வெளியில் சுற்றினோம். ஆனால் என்னுடன் நெருங்கிப் பழகவில்லை. நாட்கள் கடந்து சென்றது, பிரியாவுடன் தனியாக காபி சாப்பிட்டுக்கொண்டு முக்கியமான விஷயத்தைக் கூறி பழைய மாதிரி பழகலாம் என்று முடிவு செய்தேன்.
அவளும் காபி குடிக்க வருவதாக ஒப்புக்கொண்டாள். என் பெற்றோர்கள் வார இறுதியில் இரண்டு நாட்கள் வெளியில் போவதாக கூறினார்கள். நான் ப்ரியாவை வெள்ளிக்கிழமை மாலை காபி குடிக்கலாம் என்று அழைத்தேன்.
அவளை காரில் அழைத்துக் கொண்டு வெளியில் இருக்கும் காபி ஷாப்க்கு கூப்பிட்டுச் சென்றேன். இருவரும் நன்றாகப் பேசி கொண்டோம், அவள் மிகவும் அழகாக தேவதை போன்று இருந்தாள். அவள் மேல் இருந்து என்கண்களை எடுக்க முடியவில்லை.
நான் அவளை சைட் அடிப்பதைப் பார்த்து தலையைத் தொங்க போட்டுக் கொண்டாள். மீண்டும் அவளுடன் சவுகரியமாக பேசிக் கிண்டல் பண்ணுவது போன்ற கேள்விகளைக் கேட்டு கொண்டு இருந்தேன். பின் இருவரும் காபி ஷாப்பில் அமர்ந்து கொண்டு சந்தோஷமாக ஒரு மணி நேரமாகப் பேசி கொண்டு இருந்தோம்.
அவள் தான் கைக்கடிகாரத்தைப் பார்த்து விட்டு, நேரம் ஆகிவிட்டது வீட்டுக்குச் செல்ல வேண்டும் என்றாள்.
நான் என்வீட்டுக்கு வருமாறு அழைத்தேன், சிறிது நேரம் தான் இருப்பேன் என்று கூறிக்கொண்டே என்னுடன் வந்தாள்.
ப்ரியாவை என்வீட்டுக்கு அழைத்துச் சென்றேன். வீட்டில் டிவி பார்த்துக் கொண்டு சில பல விஷயங்களைப் பற்றி பேசிக் கொண்டோம். பிறகு இருவரும் செஸ் விஷயத்தைப் பற்றி பேசத் தொடங்கினோம். அவள் தான் ஆண் தோழனுடன் ஒருமுறை செஸ் வைத்துக் கொண்டதாக கூறினாள்.
என்னை நானே ஊக்குவித்துக்கொண்டு ப்ரியாவிடம் ஒரு முத்தம் கேட்கலாம் என்று முடிவு செய்தேன். பின் தைரியத்தை வரவழைத்துக் கொண்டு பிரியா ஒரு முத்தம் தருவாயா? என்று கேட்டேன். அவளும் சரி என்று சம்மதித்தாள். இந்தமுறை அவளை மிகவும் சவுகரியமாக ஆக்கிக்கொண்டாள்.
என் தோள் மீது சாய்ந்து கொண்டு கண்களை மூடிக்கொண்டாள். என் கைகளை ப்ரியாவின் மேன்மையான கழுத்தில் வைத்துத் தடவினேன். அவளின் மேன்மையான ரோஸ் நிற உதட்டின் நடுவில் விரலை வைத்துத் தேய்த்தேன். சாட்டென்று உதட்டைத் திறந்து விரலைக் கடித்தாள்.
அவள் செல்லமாக கடித்தது வலிக்கவில்லை, சிரித்துக் கொண்டே அவளின் முகத்தை மேலே தூக்கி ஒரு ஒரு இடத்தையும் அணு அணுவாக அனுபவிக்க வேண்டும் என்று முடிவு செய்தேன்.
என்னை மிகவும் இறுக்கமாகக் கட்டிப்பிடித்து, வெட்கத்துடன் காதில் படுக்கை அறைக்குச் செல்லாம் என்று சொன்னாள்.
இருவரும் ஒருவருக்கு ஒருவரின் தோளை பிடித்துக் கொண்டு, படுக்கை அறைக்குச் சந்தோஷமாக நடந்து சென்றோம். இன்று இரவு எனக்கு ப்ரியாவிற்கும் மேட்டர் நடக்கும் என்று முன்னரே கணித்து படுக்கை முழுவதும் பூ மற்றும் முதலிரவு தோரணையில் வைத்துக் கொண்டேன்.
பால் பழம் என்று அமர்க்களம் படுத்திவைத்து இருந்தேன். பிரியா ஆச்சரியம் கலந்த சந்தோஷத்தில் பார்த்தாள்.
“போக்கிரி பயலே, முன்னரே தயார்படுத்தி வைத்து இருக்கிறாய்” என்று அன்பாக அணைத்துக் கொண்டாள்.
பின் இருவரும் படுக்கையில் அமர்ந்து கொண்டு இருந்தோம். ஒரு வினாடி கூட வீணடிக்காமல், என் உள்ளங்கையால் ப்ரியாவின் முகத்தைப் பிடித்து கொண்டு, மூடிய கண்களில் இருந்து முத்தம் கொடுக்க ஆரம்பித்தேன். நான் வேகமாக முத்தம் கொடுத்தேன், அவளும் இதற்குத் தயாராக வந்தது போன்று ஒத்து உழைப்பு கொடுத்தாள்.
நான் சின்னதாக கண் இமையில் முத்தம் கொடுத்தேன். மூக்கின் நுனியில் நக்கிவரே கிஸ் அடித்தேன்.
நான் அவசரப் படாமல், ஒரு ஒரு நொடியும் என்ஜோய் செய்ய வேண்டும் என்று முடிவு செய்தேன். பொறுமையாக ப்ரியாவின் கன்னத்தில் முத்தம் பதித்தேன். இப்பொழுது அவளின் அழகிய ரோஸ் நிற உதட்டில் முத்தம் கொடுக்க நேரம் வந்து விட்டது.
என் இதயம் வேகமா துடித்து கொண்டு இருந்தது, நான் அவளின் கீழ் உதட்டை என் உதடுகளால் கவ்விக்கொண்டேன். ப்ரியாவின் உதடு மூலம் மின்சாரம் பாய்ந்தது போன்று இருந்தது.
என்னால் இதற்கு மேல் அடக்கி வைக்க முடியவில்லை, என் உதட்டால் அவளின் மேன்மையான உதட்டை கிஸ் செய்து லிப்லாக் செய்தேன்.
நான் ப்ரியாவின் உதட்டுக்குள் என் நாக்கை விட்டு உறிஞ்சிக் கொண்டு இருந்தேன், அவளும் போட்டிக்கு என் நாவை உறியத் தொடங்கினாள். இருவரும் மாற்றி மாற்றி லிப்லாக் செய்து கொண்டு எச்சை உறிந்து கொண்டோம். அவளின் எச்சி சுவையாக லிப்ஸ்டிக் வாசனை அடித்தது. அது என் மூடை மேலும் ஏற்றியது.
அந்த நொடி ப்ரியாவை வாழ்க்கை முழுதும் வைத்துக் கொள்ள வேண்டும் என்ற எண்ணம் பிறந்தது. எங்கள் இருவரின் அன்பான பாசமான முத்தம் மேல் பல நிமிடம் கூடிக்கொண்டே சென்றது. நான் பொறுமையாக மேலும் கீழுமாக ப்ரியாவின் முகம் முழுக்க முத்தம் கொடுத்து கன்னத்தைச் சிவக்க வைத்தேன்.
தற்பொழுது முலைகளைச் சுவைக்கும் நேரம் வந்து விட்டது, பொறுமையாக அவளின் முலைகளின் அருகில் சென்று ருசித்தேன். இறுக்கமாக அவளின் முலை பிடித்து கொண்டு அட்டகாசம் செய்தேன். என் இன்பத்தொல்லை தங்க முடியாமல், சின்னதாக முனங்கினாள்.
அவளின் முகபாவனைகளை பார்த்து மேலும் ஆர்வம் தொற்றி கொண்டது. பிரியா வெள்ளை நிற டாப்ஸ் மற்றும் நீல நிற ஜீன்ஸ் அணிந்து கொண்டு இருந்தாள். அவளின் டாப்ஸை மேலே தூக்கி முலைகளில் முத்தம் கொடுத்தேன். ப்ரியாவின் டாப்ஸை மற்றும் என்னுடைய ட்ஷிர்ட் இரண்டையும் முழுதாக கழட்டி எறிந்தேன்.
வேகமாக அவளின் ப்ளௌஸ் ஹூக்கை கழற்றினேன், அவளின் அழகிய முலைகள் என்னைப் பார்த்து சீக்கிரம் இந்த ப்ராவில் இருந்து விடுதலைக் கொடு என்று அழைத்தது. நீண்ட நேரமாக ப்ரியாவின் அரைநிர்வாண முலைகளைப் பார்த்து கொண்டே இருக்க முடியவில்லை. “டார்லிங்! என் முலைகளை வேகமாகப் புசித்து விடு!” என்றாள்.
என் இருக்கைகளையும் ப்ரியாவின் முதுகின் பின் விட்டு ப்ராவின் ஹூக்கை கழற்ற முயற்சி செய்து கொண்டு இருந்தேன். அவள் எனக்குச் சுலபமாக இருக்கட்டும் என்று முதுகை என்னிடம் திருப்பி ப்ராவை கவிழ்க்கச் சொன்னாள்.
அடுத்த நொடியே ப்ராவை கழட்டி முலைகளுக்குச் சுதந்திரம் கொடுத்தேன். அவளின் முலைகள் தளதளவென்று குலுங்கிய படி ஹிமாலய மலை போன்று கூர்பாக நின்றது. “ஆஹா என்ன ஒரு பேரழகு!”. அது போன்ற ஒரு முலையை என் வாழ்க்கையில் பார்த்தது இல்லை. அந்த நிகழ்வு என்னைப் பைத்தியம் போன்று ஆகியது.
அவளின் மார்பகங்கள் சிவந்து செக்சியாக இருந்தது. அவளின் அழகான முலையின் காம்புகள் காமவெறியில் தூக்கிக்கொண்டு இருந்தது. ஒரு காம்பை பொறுமையாக என் உதட்டால் பிடித்து கொண்டு மேலும் சப்பி சப்பி வாயிக்குள் முழுதாக சப்பி ஊம்ப ஆசைப் பட்டேன்.
மற்றொரு கையால் இன்னொரு காம்பை பிடித்துக் கசக்கி பிசைந்து கொண்டு இருந்தேன். பிரியா சத்தமாக, “இஸ் ஆஹா ஆஹா ஆஹா ஆஹா ” என்று முனங்கினாள்.
அந்தச் சத்தத்தை கேட்டு இன்னும் வேகமாக, ” ஆஹா பிரியா..என்ன ஒரு பெரிய முலை” என்று முனங்கிக் கொண்டு தீவரமாக அழுத்தினேன். அவளின் சிறு சிறு உணர்வை உசுப்பு ஏற்றி ஒன்றின் பின் ஒன்றாக முலைகளைச் சுவைத்தேன்.
காம்பு சூடாக சிவந்து நட்டுக்கொண்டு நிற்கும் அளவுக்கு வாயை வைத்து ஆர்வமாகச் சப்பி கொண்டே இருந்தேன். அந்த நேரத்தில் பிரியா தான் ஜீன்ஸ் உள்ளே கையை விட்டுக்கொண்டு அரிப்பு எடுத்த புண்டையில் தேய்த்துக் கொண்டு இருந்தாள். அவளைத் தடுத்து நிறுத்தி, ப்ரியாவின் ஜீன்ஸ் கழட்டி ஏறித்தேன்.
அவள் வெள்ளை நிறத்தில் காட்டான் ஜட்டி அணிந்து கொண்டு இருந்தாள். அவள் இன்று செக்ஸ்க்கு தயாராகத் தான் வந்து இருக்கிறாள் என்று தோன்றியது.
மீண்டும் தான் கையால் புண்டையை தடவினால், நான் திரும்பவம் தடை செய்து தற்பொழுது உன் புண்டைக்கு நான் சேவகம் செய்கிறேன் என்றேன். பின் அவளின் இடுப்பு மற்றும் தொப்புள் பகுதிகளில் முத்தம் கொடுத்தேன்.
பின் பிரியாவிற்கு காமமாகக் கீழ் இடுப்பு மற்றும் புண்டைக்கு மசாஜ் செய்தேன். பிரியா சிலுத்து கொண்டு,” ஹ்ம் நன்றாகத் தேய்த்து விடு டா!” என்று கூறினாள்.
பின்னர் அவளின் ஜட்டியைக் கீழே இழுத்து முழு புண்டையும் வைத்த கண் எடுக்காமல் பார்த்து கொண்டு, மூடி சிறிதும் இல்லாத சவரம் செய்த புண்டையில் முத்தம் கொடுத்து கொண்டே இருந்தேன்.
அவளின் புண்டையில் தேய்க்கும்போது ஈரமான காஞ்சி பிசு பிசிறுவதை உணர்தேன். என் கையால் தேய்க்கும் போது, உடல் நடுங்கியவாறு சின்னதாக “ஆஹா” என்றாள்.
பின்னர் பிரியா சிரித்துக் கொண்டே, எழுந்து என் ஜீன்ஸ் கழட்டினாள். என் ஜீன்ஸ் கழட்ட கழட்ட பிரியாவிற்கு மேலும் கீழுமாக மூச்சு வாங்கியது. என் பூலை கையில் பிடித்து கொண்டு என்னை நோக்கி காமத்துடன் சிரித்தாள்.
தற்பொழுது இருவரும் நிர்வாணமாகப் படுத்துக்கொண்டு இருந்தோம். என் பூலின் நுனி மொட்டைப் பிடித்து நக்கிக் கொண்டு முத்தம் கொடுத்தாள். என்னைப் படுக்கையில் படுக்க வைத்து கால்களை விரித்து விட்டு பூலை எடுத்து வாயில் வைத்துக் கொண்டாள்.
சுமார் 20நிமிடம் சுன்னியை வைத்து மேன்மையான ஊம்பிக்கொண்டு இருந்தாள்.
பின் வேகத்தைக் கூட்டினால், நான் ப்ரியாவின் தொண்டை வரை பூலை குத்தி எடுத்ததால் திணறி போனாள்.
தற்பொழுது ப்ரியாவை படுக்கையில் படுக்க வைத்து, எனக்கு செக்ஸ்யில் மிகவும் பிடித்த போடுவதைத் தொடங்க ஆரம்பித்தேன். ப்ரியாவின் அழகிய ஈரமான புண்டையை நாக்கினால் தடவினேன்.
“இஸ் ஆஹா ..”என்று சின்னதாக முனங்கினாள்.
பின்னர் நான் எழுந்து இறுக்கமான கட்டிப்பிடித்து கொண்டு உதட்டை உறிஞ்சினேன். அவளும் எனக்கு நன்றாக கம்பெனி கொடுத்தாள்.நான் அவளின் கால்களை மடக்கச் சொல்லிவிட்டு இடுப்பைத் தூக்கினேன்.
ப்ரியாவின் சூத்துக்கு அடியில் ஒரு தலையணையை வைத்து புண்டையை மேலே தூக்கினேன். பிரியா குறும்பாக சிரித்துக் கொண்டாள்.
நான் தொடர்ந்து என் பூலை வைத்து ப்ரியாவின் புண்டையில் மேலோட்டமாக உரசிக் கொண்டு இருந்தேன். அவளின் மன்மத புண்டையில் வழிந்து கொண்டு இருந்த விந்து சுன்னியில் ஒட்டிக்கொண்டது.
அவளின் புண்டையில் சுன்னியை வைத்து உள்ளே சொருக முயற்சி செய்தேன், முதல்முறை உள்ளே செல்வதால் பிரியா சுகத்தின் வலியில் துடித்தாள். என் விரலை வைத்து சற்று புண்டையின் ஓட்டையை விரித்து நன்றாகச் சொருகினேன். உள்ளே வெளியே, உள்ளே வெளியே என்று எடுத்துச் சொருகி கொண்டு இருந்தேன்.
“ஆஹ் ஆஹ் ஆஹ் ,,,ஆஹா ம் ம் ம் ம் ம் …….நல்ல பண்ணு டா!” என்று காமஇச்சையில் கதறினாள்.
அவள் தான் கால்களால் என் இடுப்பைச் சுற்றி கொண்டாள். அவளை ஓக்க இன்னும் சுலபமாக இருந்தது. நான் என் முழு ஆற்றலை வைத்து அடித்துக்கொண்டு இருந்தேன்.
“நல்ல ஓழு டா! வேகமாகப் புண்டையை ஓழு டா!” என்று கதறினாள்.
அவளின் முகம் சிவந்து போனது, ஆனால் ப்ரியாவை ஓப்பதை நிறுத்தவே இல்லை. என் விந்து சூடாக உள்ளே கொதித்து கொண்டு இருந்தது.
அவளின் புண்டையில் இருந்து சுன்னியை வெளியே எடுத்து முகம், முலை, இடுப்பு, புண்டை என்று உடம்பு முழுவதும் விந்தை பீரிட்டு கொண்டு அடித்துத் தெளித்தேன். பிரியா ஒரு சொட்டு விடாமல் நக்கிக் கொண்டாள்.
பின்னர் இருவரும் இரவு முழுக்க நிர்வாணமாக ப்ரியாவின் புண்டையில் பூலைச் சொருகி கொண்டு தூங்கினேன். காலை எழுந்து குளிக்கும்போது சின்னதாக செஸ் செய்து கொண்டோம்.
அதன் பின் கல்லுரி வெளியிடம் என்று பாராமல் நேரம் கிடைக்கும்போது எல்லாம் செஸ் செய்து கொண்டு இளமைப் பருவத்தை அனுபவித்துக் கொண்டு இருந்தோம்.

வீடியோவைப் பகிரவும்
ool kamakathaikalfamily sex stories tamiltamil sex hot storiestamil new sex kathaiwww kamakathai tamil comsex stories on tamiltamil.sex storykudumba kama kathaigalnew sex stories tamiltamil sex story very hotkudumba sex storiestamil amma sex kathikaldirty stories tamiltamil kamakathikal.comtamil sex storistamil homo kathaikaltamil kamaveri kathaianni tamil kathaitamil kamakathigaldoctor kathaigalmaami sex storiessex tamil kathatamil sex kathaigal downloadtamil sex stoiesaravani kamakathaikalanni sex kathaisithi kamakathaikal tamilwww dirty tamil stories commamiyar kamakathaiamma magan storiesakka kamakathaikal in tamil fonttamil kamakathaikal full storyputhu pundaitamil maami sex storiesஅத்தை கதைகள்pattiyai otha kathaisex kadhaikal tamilஅம்மா magan கதைtamil.sex storytamil kamathikaltamil aunty dirty storykamakathaikal 2000www kamakathi tamiltamil indian sex storiesincest sex stories in tamilamma kamam tamiltamil sex story athaitamilsexstorietamil sex store intamil hot sex stories comtamilkaamaveriincest sex stories in tamilkama kathikal tamilathai pundai kathaigal in tamiltamil sex storaytamilsexstriestamil sex stories bustamil chithi kamakathaisex story sisterகாதல் காம கதைகள்tamil kamakadigaltamil aunties sexy storiesபூலுtamil sex kama storiesgilma stories tamilsex storys tamilkaamakadhaitamil sex experiencetamil ool kathaikalhomosex kamakathaikaltamil amma magan otha kathaigalsex with friend storydirtystoriestamiltamil gilma kathaikalkamakathaikal new tamilwww sex story tamiltamil sex story'skaama kadhaigal tamiltamil aunty new storygay sex kathakalgay sex stories in tamil fontamma tamil kamakathaisex stories tamil.comஅம்மா மகன் கதைkaamakadhaigalthamil sex storyudaluravu kathaigal tamilwww tamil kamavery combad tamil sex storiestamil new amma sex storyamma sex stories in tamiltamil stories for adulttamil olu kathaikalpundai tamil kamakathaikaltamil men sex storiestamil sex stories in thanglish languagetamil ool veri kathaigalgay group sex storiestamil x storeychithi sex stories tamil