தங்கையின் தாகம் – 3

தங்கையின் தாகம் – 3
தங்கையின் தாகம் -( பாகம்-3)
தான் பெற்றெடுத்த பிள்ளைகளின் காம லீலைகளை கேட்டு மிகவும் கோபமும் கவலையும் அடைந்து என்ன செய்வது என அறியாமல் பதற்றம் அடைந்தாள் தாய். கணவனிடம் சொல்லலாமா என நினைக்கும் பொது அவளின் கணவன் விடும் குறட்டை சப்தம் பஸ் முழுவதும் கேட்க வேண்டாம் என முடிவு செய்தாள்.
(மதுரையில் கணவனிடம் சுகம் கிடைக்காத மனைவிகள், காம சுகம் அனுபவிக்க விரும்பும் பெண்கள் தொடர்பு கொள்ளவும் )
யோசித்து கொண்டு இருந்தவள் அப்போது தான் தன் பேண்ட்டி யின் கதகதகப்பை உணர்ந்தாள். தன் பாவடைக்குள் கை விட்டு பார்த்த பொது காம நீர் அவள் பேண்ட்டி யை நினைத்து இருப்பது அவளுக்கு புரிந்தது. அந்த பிசிபிசுப்பு அவளை மேலும் சூடு ஏத்தியது.
சட்டென்று berth screen ஐ நன்றாக மூடினாள். காலை நன்றாக விரித்து பாவடைக்குள் கை விட்டு மயிர் படர்ந்த கூதிக்குள் விரலை விட்டு அவள் புண்டையை அவளே தூர் வாரினாள். முதலில் எந்த சிந்தனையும் இல்லாமல் நோண்ட ஆரம்பித்தவள் உச்ச கட்டத்தை நெருங்க நெருங்க அவள் மகள் சதீஷ் அவளை ஓப்பதாக நினைத்து 2 விரல்களை உள்ளே செலுத்தி இயக்க ஆரம்பித்தாள். ரெண்டு கால்கள் நடுங்க நடுங்க அவள் கூதி ரசத்தை அவளே பொங்க வைத்தாள்.
பேண்ட்டி முழுவதும் ஈரம் ஆக உடல் சோர்ந்து படுத்தாள். அவள் கணவனின் குறட்டை சப்தம் இன்னும் அதிகம் ஆகி கொண்டு போனதை அவளால் உணர முடிந்தது.
இனி கதை அவள் கோணத்தில்.
என் பெயர் லலிதா.
வயது 38.
அளவு 34-32-36
ஆனால் பார்க்க 30 தான் சொல்லுவாங்க. சரியாத முலையும் பெருக்காத குண்டியும் என பார்ப்பவர் ஓக்க நினைக்கும் உடம்பு.
என்னுடைய 16 வது வயதில் திருமணம் முடிந்தது. என் சொந்த தாய்மாமன் தான் என் கணவன். அவருக்கு அப்போது 30 வயது. திருமணம் ஆனா புதிது சந்தோஷத்திற்கு எந்த குறைச்சலும் இல்லை. செக்ஸ் என்றால் என்ன என்று அறியாத அந்த வயதில் என் கணவன் என்னை கதற கதற கட்டிலில் புரட்டி எடுப்பார். அதற்கு பரிசாக ஒரு வருடத்தில் சதீஸ் பிறந்தான். பின் என்னுடைய 19 வது வயதில் காவியா பிறந்தாள்.
என் கணவனுக்கு 36 வயதில் சுகர் வந்தது அதிலிருந்து அவரின் கட்டில் வேகம் குறைந்தது. ஆனால் விதி அதற்கு பிறகு தான் எனக்கு காம போதை அதிகம் ஆனது. ஆனால் என் கணவருக்கு துரோகம் செய்ய துளி கூட எனக்கு விருப்பம் இல்லை.
அனால் காலம் செல்ல செல்ல என் காம வேட்கையை என்னால் கட்டு படுத்த முடியவில்லை. உடல் சூடு அதிகம் ஆகும் போது பாத் ரூம் சென்று சவரை திறந்து குளித்து கொன்டே என் கூதியை நோண்டி அரிப்பை அடக்குவேன். சில சமயம் யார் கூடயாவது படுத்து பசி தீர்க்கலாம் னு யோசிச்சு இருக்கேன். ஆனால் அது என் குழந்தைகள் எதிர்காலம் பாதிக்கும் என நினைத்து தன் கையே தனக்கு உதவி என வாழ்ந்து வருகிறேன். ஆனால் இப்பொழுது.
மணி 3 ஆனது.
தூங்கி கொண்டு இருந்த சதீஷ் எழுந்தான். அவசரமாக சிறுநீர் வர பாத் ரூம் சென்று வந்து பெட் ரூம் லைட் ஆன் பண்ணினான். அவள் தங்கை அம்மணமாக ஆழ்ந்த தூக்கத்தில் இருந்தாள். அதை பார்த்த அவனுக்கு சாமான் பெருக்க அவளை நேராக படுக்க வைத்தான். அவள் கால்களை நன்கு விரித்து அவள் புண்டை அழகை வாயில் ஜொள்ளு வடிய பார்த்தான். பின் மெதுவாக ஒரு முத்தம் கொடுத்து நக்க ஆரம்பித்தான். பின் புண்டை முழுவதும் வாயால் கவ்வி உறிஞ்ச ஆரம்பித்தான்.
தன் அடி வயிற்றில் ஏதோ குறுகுறுபத்தை உணர்ந்து மெதுவாக தங்கை கண்கள் திறந்தாள். அப்போது அவளையும் அறியாமல் மூத்திரம் வர அதை அப்படியே அவள் அண்ணன் வாயில் அடித்தாள.
இதை சற்றும் எதிர் பாராத அண்ணன் வாயை எடுக்க அவள் அவன் முகம் முழுவதும் மூத்திரம் அடித்தாள். முழு மூத்திரத்தையும் அவன் முகத்தில் அடித்து அவனை பார்த்தாள். அவன் அப்பாவியாக அவள் தொடை அருகே உட்கார்ந்து இருந்தான். அதை பார்த்து விழுந்து விழுந்து சிரித்தாள். அவன் முகத்தில் மூத்திரம் சொட்ட சொட்ட அவளை பாவமாக பார்த்தான்.
டேய் உனக்கு நல்லா வேணும்.
இதுக்கு தான் என் permission இல்லாம என்ன தொட கூடாதுன்னு சொல்றது. என்றால்.
அவன் அதை கண்டுகொள்ளாமல் தன் நாக்கை சுழற்றி உதட்டின் அருகே வலிந்து கொண்டு இருந்த மூத்திரத்தை சப்பு கொட்டி குடித்தான்.
டேய் என்ன டா பண்ணுற.
உன் ஜூஸ் குடிக்கிறேன் டி.
டேய் அது என் யூரின் டா லூசு.
எனக்கு உன் கூதி ல யிருந்து வர எல்லாமே ஜூஸ் தான் டி. செம டேஸ்ட் தெரியுமா. என்று செல்லிகோன்டே அவள் கூதியை சுற்றி ஒட்டி யிருந்த மூத்திரத்தை நக்கி நக்கி சுத்த படுத்தினான்.
அவள் அவன் தலையை பிடித்து அவனை மேலே இழுத்து அவன் முகம் முழுவதும் முத்தம் கொடுத்தாள். அவனும் இருக்க அணைத்து முத்தம் கொடுத்தான்.
அவள் அவனை இழுத்து கீலே தள்ளி அவன் மேல் படுத்து அவன் இதழை சுவைத்தாள்.
பின் அவன் கன்னம் நெஞ்சு வயிறு என அனைத்திலும் முத்தம் பதித்தாள்.
பின் அவன் சுண்ணியை பிடித்து புழுத்தி வாயில் வச்சு சப்ப ஆரம்பித்தாள். நன்றாக சப்பி ஓலுக்கு தயார் செய்தாள். பின் கால் இரண்டையும் விரித்து அவன் மேல் ஏறி அமர்ந்து அவன் பூலை அவள் புண்டையில் செருகினாள். அது சர்ர்ர் என வழுக்கி கொண்டு முழு பூலும் அவள் புண்டை அடி வரை சென்றது.
பின் எகிறி எகிறி அவன் பூலை இடித்து கொண்டாள். அவள் எழுந்து எழுந்து அமர அவள் முலை மேலும் கீழும் ஆட அதை அவள் அண்ணன் ரசித்து பார்த்து அவள் குடுத்த ஓழ் இன்பத்தை ரசித்து ருசித்தான். அவளும் இரு கைகளையும் ஊன்றி அண்ணனை வெறியேற ஓத்து கொண்டு இருந்தாள்.
சப்பு சப்பு என சத்தம் வர இருவரும் காம லோகத்தில் இன்பம் அனுபவித்தனர்.
அப்பொது அண்ணன்.
ஹே போதும் டி எனக்கு வர போகுது என்றான்.
சட்டென்று அவன் சுண்ணியை விடுவித்து அவள் புண்டையை அவன் வாயில் வைத்து அவன் பூலை ஊம்ப ஆரம்பித்தாள்.
அவனும் காம நீர் சொட்டி கொண்டு இருந்த அவள் புண்டையை நக்கி அதை பருக்கினான்.
அவன் பூல் வீர்ர்ர்ர் என விந்தினை அவள் தொண்டை வரை பாய்ச்சியது. அவளும் ஒரு சொட்டு கூட விடாமல் அவன் கஞ்சியை குடித்தாள்.
இருவரும் அதே நிலையில் படுத்தனர்.
மணி அதிகாலை 5 ஆனது.
இரவு முழுவதும் தூங்காமல் யிருந்த லலிதா வும் அவள் கணவனும் பெங்களுர் சென்று அடைந்தனர். ஒரு ஆட்டோ பிடித்து திருமண வீட்டார் புக் பண்ணிருந்த ஹோட்டல் சென்றனர்.
போனவுடன் பாத் ரூம் சென்ற லலிதா வேகமாக உடைகளை களைந்து சவரில் குளித்து உடல் சூட்டை தணிக்க முயன்றாள்.
தண்ணீரால் தணிக்க முடியாமல் தன் விரல்கள் கொண்டும் தணிக்க முயற்சித்தாள். அதுவும் முடியாமல் வெறும் பாவாடை மட்டும் கட்டி கொண்டு வெளியே வந்தாள்.
அப்பொழுது அவள் கணவன் யாரிடமோ போனில் மிகவும் டென்ஷன் ஆக பேசி கொண்டு இருந்தான்.
போன் ஐ வைத்து பாவடையுடன் கவர்ச்சியாக இருந்த மனைவியை பார்த்தவன் எந்த வித உணர்ச்சியும் இல்லாதவனாக, கம்பனியில் யிருந்து அவசரமாக குப்பிடுவதாகவும் உடனே கொல்கத்தா கிளம்ப வேண்டும் வர 2 வாரம் ஆகும். நீ பார்த்து கல்யாணம் முடிஞ்சதும் வீட்டுக்கு போ என்று சொல்லி குளிக்க சென்றான்.
அவள் நயிட்டிய போட்டு படுத்துவிட்டாள்.
தொடரும்.

வீடியோவைப் பகிரவும்
tamil kamakathaikal in familywife tamil sex storythamilkamakathitamil auntys sex storystamil aunties hot storiestamil sex kathaigal with photoslatest tamil kamakathaikal 2016samiyar tamil sex storiesgay story tamiltamil insest storiestamil kamakathsikalold kamakathaikalvillage kamakathai tamilamma magan ool kathaigaltamil swx storytamil story of sexamma mahan kamakathaikalamma magan sex kadhaitamil dirty stories incesthot stories tamilதேவிடியாக்கள் கதைகள்tamilsex storirsamma tamil kamakathaikalkanakathaikalfree tamil kamakathaikaltamil college sex storiestamil sex stories in tamil fonttamil pengal okkum kathaitamilkamakathaikalcinema kamakathaikaltamil chithi kamakathaikalkamakathaikal akka thambitamil story kamamnayanthara kamakathaikaltamil sex kathikallatest tamil incest storiespakathu veetu aunty otha kathaitamil amma magan dirty storiestamilkama kathaikalwww tamil sex kamakathaigal comtamil sex book newtamil kamam kathaisexstory tamiltamilkamaveryஅப்பா மகள் கதைகள்tamil hot gay storiestamilnadu aunty kamakathaikaltamil sex best storytamil sex stories in collegetamil ol kathikaltamil amma magan sex storiesamma kamakathaikalmulai paal kamakathaikaltamul sex storytamildirtystoriestamil sex stpriestamilkamakathaikalnewsarojadevi storiesthamil sex kathikalkudumba sex kathaiwww tamil kama kathikal comfree tamil incest sex storiestamil kamakkathaikaltamil dirty story in tamil languagekudumba sex story tamilkamakathaikal tamil amma magantamil kamakathaikal annikamakathai kamakathaisex story tamil sex storytamil aunty pundai arippu kathaitamil sex readingmulai kathaigalpakathu veetu aunty kamakathaikalkaamakadhaigaltamil sex syoryakka kamakathaiஅங்கிள் கதைகள்akka sex storiesgay sex tamil storiesசித்தி காம கதைtamil sex story familytamil kamakadhaiakka thangai tamil sex storiestamil sex stories in schooltamil sex stories peperonitykamakathaikal..tamilkaamakathaigalkama story in tamil