அன்புடன் எழில் 1

அன்புடன் எழில் 1
வணக்கம் காமத்தில் திளைக்கும் நண்பர்களே. இது என்னோட முதலாவது கதை ஆகும். உங்கள் ஆதரவு எனக்கு மிகவும் அவசியம். நன்றி.
இது முழுக்க முழுக்க கற்பனை கதையே. தகாத உறவு பற்றியது. பிடிக்காதவர்கள் தவிர்த்து விடுங்கள்.
என் பெயர் அன்பு வயது 22. இந்த கதை 2 வருடங்களுக்கு முன்பு நடந்தது. எனக்கு மதுரையில் உள்ள அக்காவிற்கு ஒரு மகள் இருக்கிறாள். அவள் பெயர் எழிலரசி 24 வயது. கொஞ்சம் கருப்பு ஆனால் முலை இரண்டும் முயல்குட்டிகள் மாதிரி 36 அளவு. அவளுக்கு கல்யாணம் 21 வயதில் நடந்தது. அவளுடைய கணவன் வயது 35 அப்போ. ஒரு ஆண் குழந்தை வேறு.
அவள் கல்லூரி திருச்சியில் படித்தால் அப்போது எப்போதாவது நேரம் கிடைக்கும் போது வீட்டிற்கு வந்து தங்கி விட்டு செல்வாள். நான் அவளை விட 2 வயது சிறியவன். அவள் வரும் வேளைகளில் நான் வேண்டும் என்றே வீட்டில் அங்கும் இங்கும் நடப்பேன் பார்த்து சிரிப்பால். அவளுடைய முலைகள் அவள் அணியும் டைட் சுடியில் கும்மென்று நிற்கும். சைடில் இருந்து பார்த்தா அப்பா நேரா போய் சுடிய உருவி பிராவ கிழிச்சு கடிச்சு திங்கலாம் போல இருக்கும். அவளும் லேசு பட்ட ஆள் இல்ல.
நா வெளிய போய்ட்டு வரேனு தெரிஞ்சா அவ போட்டு இருக்க சால் கழட்டி போட்டுட்டு உக்காந்து இருப்பா. எனக்கு போறப்போ இருந்துச்சே இப்போ காணோம்னு தோணுச்சி. அப்போ அடிக்கடி எங்க அத்தைகிட்ட போய் வேலை செய்ற மாரி கிட்சன்ல இருந்து வெளிய ஹால்ல இருக்க எனக்கு குனிஞ்சு அடிக்கடி முலைய காட்டிடே இருந்தா. இவ வேணும்னு நான் பாக்கனும்னு பண்றாலா இல்ல எதர்ச்சியானு கூட தோணும். ஆனா கரும்பு திங்க கூலியா பார்த்து ரசிப்போம்னு ரசிச்சிட்டு இருப்பேன்.
அவ நா பாக்கனும்னு தான் கழட்டி போட்டுட்டு முளலய காட்டிட்டு உட்காந்து இருந்தானு எனக்கு அப்புறமா தான் தெரியும். அப்போவே தெரிஞ்சுரிந்தா என்ன பண்ணிருப்பேனு உங்களுக்கே தெரியும். அப்படியே நேரா பாத்ரூம் போய் தம்பிய பிடிச்சி வெறி கொண்டு அடிச்சிட்டு வந்தா அப்படி இருந்நதுச்சு எதோ அவள படுக்க வெச்சு என் பூல உள்ள தள்ளி நல்லா உள்ள இறக்கி அடிச்ச மாறி.
அப்புறம் அவங்க வீட்டுக்கு நா போனா அமைதியா இருக்கறவ எங்க வீட்டுக்கு வந்தா மொத்தமா மாறிடுவா. என்ன அடிக்க நேரம் கிடைக்கரப்போ இடிக்க அப்புறம் சில நேரம் கடிக்க கூட செய்வா எங்கனு கேட்காதீங்க. இப்படியே அவ கடைசி வருசம் கல்லாரி வாழ்க்கைல தா நாங்க நெருக்கமானோம். அப்புறம் அவளுக்கு வீட்ல கல்யாணம் பண்ணி வெச்சிடாங்க.
அப்புறம் குழந்தை பிறந்தபுறம் தான் மறுபடியும் பேச ஆரம்பிச்சோம்.
ஒருநாள் அவகிட்ட அவ கணவன் பத்தி பேசரப்போ தான் அவங்க நல்லா பாத்துக்கறாங்கனு சொன்னா. அவருக்கு நா ரிலேசன்னு தெரியும் நா பேசினா அவ சொல்லிட்டு தா பேசுவா. அப்புறம் நாங்க 2 மணி வரை மெசேஜ் பண்ணிட்டு இருந்தோம். அப்போ அவ குழந்தை அழ அவ பாத்துட்டு வரேனு போக எனக்கு இப்போ அவ முலைல எவ்ளோ பால் இருக்கும் குடிச்சா எப்படி இருக்கும்னு ஒரே யோசனை. ஆனா ச்ச அவளுக்கு கணவர் இருக்காங்க நாங்க முன்ன மாறி இல்லனு தோனுனதும் அத மறந்திட்டு பேச ஆரம்பிச்சேன்.
நான்: எங்கடி போன.
அவள்: தம்பி அழுதான் பால் குடுத்துட்டு தூங்க வெச்சிட்டு வரேன். (நா அவளுக்கு நெருக்கம் அதனால இத என்கிட்ட சொன்னா ஏனா அவ பீரியட்ல இருக்கப்போ காலேஜ்க்கு நாப்கின் வாங்கி குடுத்துட்டு வருவேன் எங்க வீட்ல போக சொன்னா. ஏனா சனி ஞாயிறு தான் அவளுக்கு அவுட்டிங்கே.)
நான்: சினிமா எதும் கூட்டிட்டு போறாரா.
அவள்: இல்லடா. ஆனா போவோம். எப்பவாது.
நான்: நீ காலேஜ் படிக்கறப்போ உன்ன கூட்டிட்டு போனும்னு நெனச்சேன்.
இத பாத்ததும் நானும் உன்ன கூட்டிட்டு போக சொல்லனும்னு நெனச்சேனு சொன்னதும் லைட்டா உள்ள குஷி. அப்பவே சொல்லிருந்தா போய்ருக்கலாம்னு நா சொல்ல அவ இல்ல அப்போ அவ கிளாஸ் பொண்ணு அப்பா ஒரு தியேட்டர்ல வேல பாக்குறானு சொல்ல அதும் அங்க எப்பவும் கூட்டமா இருக்கும்னு எங்க வீட்டு பக்கம் ஒரு தியேட்டர சொல்ல நா உடனே அடிப்பாவி நா உன்ன கூட்டமே இல்லாத தியேட்டரா பாத்து கூட்டிட்டு போய்ருப்பேனு சொல்ல அவ உடனே நீ அங்க போய் என்ன பண்ணுவனு தெரியாதனு சொல்ல எனக்கு தூக்கி வாரி போட்டது.
என்னதான் நா எதையும் காட்டிக்கலனாலும் ஒருநாள் அவள தியேட்டர்ல வெச்சு அவ புண்டைய எப்படியாச்சும் தடவிரணும்னு ஆசை இருந்துச்சு. நான் அவ பதில பாத்துட்டு நான் என்ன பண்ண போறேனு சொல்ல அவ நடிக்காதடா நா வீட்ல இருக்கப்பவே என்ன நீ எப்படி பார்ப்ப டைம் கிடைச்ச ரெண்டு வாட்டி நீ என்ன பண்ணனு தெரியாதானு சொல்ல நா பண்ணது எனக்கே மறந்து போச்சு அவகிட்ட கேட்டப்போ தான் தெரிஞ்சுது. ஒருநாள் வீட்ல கரண்டு போய்டுச்சு. பேட்டரி 30 நிமிசத்துல ஆஃப் ஆகிடுச்சு நான் மெழுகுவர்த்தி எடுக்க போறப்போ இருட்டுல எதும் தெரியாத தால கைய காத்துல ஆட்டிட்டே நடந்து போனேன். வீட்ல எல்லாம் மாடில இருந்தாங்க நா எடுத்துட்டு திரும்ப அதே மாரி கைய ஆட்டிட்டு போய்டு இருந்தேன்.
அவ தண்ணி என்கிட்ட வாங்க வந்தா நா தீப்பெட்டிய கானணோம் தேடுனு சொன்னப்ப அவளும் தேடுணா. தேடுறப்போ என் கைல 2 வாட்டி அவ முலைல பட்டிச்சி அவ தேடிட்டு இருந்தால அவ கண்டுக்கல ஒரு வழியா அவ அத எடுத்திடீடு கிடச்சிருச்சுடானு கத்த நா அவ நிக்கரானு தெரியாத திரும்ப என் கைய ஆட்டி அவ என் பின்னாடி இருக்கானு தெரிஞ்சு அவ சுடிய பிடிச்சு திரும்ப அவ அசையாம நிக்க நா திரும்ப அப்போனு பாத்து அவ கால்ல எதோ பூச்சி மாரி ஊர அவ முன்னால சாஞ்சு குதிக்க நச்சுனு என் நெஞ்சுல இடிச்சு ரெண்டு பேரும் கீழ விழ அவ என் உதட்டுல நச்சுனு குடுத்தா நா முத முறையா இத அனுபவிக்கிறேன்.
செம்ம ஃபீல் தம்பி தூக்கி கிட்டான். தெரியாம நடந்துருந்தாலும் நல்லாவ அவ உதட்ட‌ ஃபீல் பண்ணேன். அப்பதான் என் ரெண்டு கையும் அவ முலைல இருக்கரத உணருரேன். அவளும் எழ முயற்சி பண்ல கால் வலில கால பிடிச்சா. நா அவ முலைய கொஞ்சமா பிசைய ஆரம்பிக்க அவ கொஞ்சமா நெளிய நா அவ எதிர் பாக்கத நேரம் பாத்து அவள என் கிட்ட இழுத்து அவ உதட்ட கவ்வ அவளும் அத எதிர்பாத்து இருந்துருப்பா போல நா அவ உதட்ட கடிக்க அவ என்ன கடிக்க என் நாக்க நா அவ வாய்க்குல்ல விட அவ அத சப்பி உறிஞ்ச அப்புறம் அவளுத நான் சப்ப அவ நாக்க நா முழுசா என் வாய்க்குல்ல இழுத்து சப்ப என்‌ கை அவ முலைய நல்லாவே பிசைய.
அவ என்ன இருக்கமா கட்டி பிடிச்சு இருந்தா. ரெண்டு பேரும் அவ்ளோ காமத்துல இருந்தோம்னு அப்போ தான் புரிஞ்சுது அப்புறம் ரெண்டு பேர் உதடும் மாத்தி மாத்தி சப்பிட்டு எழுந்தோம். அவ முலைய தொட‌நா அவ சுடி உள்ள கை விட கை உள்ள போகல அவ்ளோ டைட்டு. அவளும் விடல. அப்புறம் மேல கூப்பிட்தும் அவ தண்ணி எடுத்திட்டு போய்டா. நா சந்தோசமா பாத்ரூம் உள்ள போய் தம்பிய வெறி கொண்டு அடிச்சு தெறிக்க விட்டேன். இதெல்லாம் அவ சொன்னதும் ஞாபகம் வந்துச்சு.
அவ இப்போ சொல்லு எப்படி உன் கூட‌ வரதுனு. இருந்தாலும் அவளுக்கு வரனும்னு ஆசைனு எனக்கு நல்லாவே தெரியும்.
தொடரும்.

வீடியோவைப் பகிரவும்
gay stories in tamillatest tamil sex kathaikalfree tamil kamakathaikal in tamil languageதகாத உறவு கதைகள்tamil sex familykamakathaikal sextamil amma hot storydoctor otha kathaitamil sexystoriestamil incest sex stories in tamilதமிழ் செக்ஸ் கதைகள்dirty sex tamil storiesபூலுudaluravu kathaigal in tamil fonttamil sex storeykamakathaiklal tamilhot sexy tamil storiesfamily sex story tamiltamil sex new kamakathaikalakka thambi kamakathaikaltamil hottest storywww tamil kama kathikal comanni otha kathai tamiltamil sex kamamalathi teacher tamil kamakathaikalkama in tamiltamil sex stories 2014tamilkaamakathaikaldirty story tamilmami kathaigaltamil family dirty storiestamil sex teacher storytamil sex stoeiestamil sex store 2016tamil hot sex kathaitamil sex aunty storetamil kamakathaikal akkatamil today sex storytamil kama kadhaiஅம்மா மகன் புதிய கதைகள்tamil dirty stories.comtamil sex best storytamil gay sex storysex story narrationtamil sex news comtamil group sex kamakathaikalaththai kamakathai tamilanni tamil sex storykama tamiltamil kamak kathaikalhot tamil sex storytamil kama storiestamil kamanude story tamilamma sex kathatamil amma son sex storytamil amma sex kathaitamil sex storitamil new incest storydirty kamakathaikaltamil kamakathaikal 2016 amma magantamil kamakadaigaltamil sex stories ammatamil kamakathaikal amma magantamil actress sex stories in tamil fontஆண்டி கதைகள்tamil best kamakathaikalsister and brother sex storiestamil matter storiestamil sex amma storymulai kathai in tamil fonttamil recent kamakathaikalwww tamil family sex stories comkamakathaikal tamilaunty kamaverilatest tamil sex stories in tamilkamakathaikal in tamil storytamil pondati kamakathaikalkaama kadhaitamil sex kathaikal 2016tamil ool kamakathaikalkamakathi tamilnew sex kamakathaikaltamil incet storiestamil sex wife storieskudumba sex kathai tamilanni kama kathaikaamakathai in tamiltamil aunty kamakathaikal in tamil languagetamil dirty stories in tamil fonttamil amma kamamfriendship story in tamiltamil kamakathaikal in annitamil amma magan ooltamil incest sextamil sex booksmaganai otha amma tamil kathaiteacher sex story in tamilx kamakathaikal