நான் ஒரு திருடன் 1

நான் ஒரு திருடன் 1
வணக்கம் நான் உங்கள் ரவி 29 7 இன்ச் சுன்னி பார்க்க நார்மல் ல இருப்பேன்.
கதையை படிச்சு காய் அடிப்போம் வாங்க.
நான் ஒரு திருடன் பசிக்காக திருட ஆரம்பித்து இப்போது வசதியாக வாழ திருட ஆரம்பித்துவிட்டேன். திருட போக காரில் தான் போகிறேன் என்றாள் பாருங்களேன் நன்றாக திருடி நன்றாக சாப்பிடுவேன். நன்றாக குடிப்பேன் நல்ல ஆண்டிகளை காசு கொடுத்து ஒப்பேன்.
ஆனால் திருட போகும் நாள் மட்டும் குடி பொம்பள என்று போக மாட்டேன். இதுதான் என் தினசரி வேலை இப்போது மணி 11. 30 பி. ம் இன்னும் அரைமணி நேரத்தில் நான் நிற்கும் ரோயிட்டின் எதிர்புறம் இருக்கும் விட்டில் திருட போகிறேன். மெகா பெரிய வீடு உள்ளே சென்று ஜன்னல் வழியாக வீட்டிற்குள் குதித்து விட்டேன் எல்ல பணக்காரனும் மெல் மாடியில் தான் பணம் நகை வைத்து இருப்பான் மேல் மாடிக்கு சென்றேன்.
மூன்று ரூம் கள் இருந்தது முதல் ரூமை திறந்தேன் ஒரு 20 வயது பெண் தூங்கிக்கொண்டு இருந்தாள் அவள் போர்வையில் உடல் முழுக்க முடி இருந்ததால். கழுத்தில் ஜெயின் மட்டும் தான் தெரிந்தது மெதுவாக ஜெயினை கட் செய்து எடுத்து கொண்டேன். முகத்தை பார்க்க முடியவில்லை நானும் அவளை ஒன்றும் செய்யாமல் அடுத்த ரூம்க்கு சென்று விட்டேன் என் என்றால்.
எனக்கு கன்னி புண்டைகளை ஓக்க புடிக்காது நல்ல ஆண்ட்டி தான் புடிக்கும் அடுத்த ரூமில் யாரும் இல்லை திருட ஏதாவது கிடைக்குமா என்று தேடும் போது தீடீர் என்று யாரோ வரும் சத்தம் கேட்டது. நான் அருகில் இருக்கும் பாத் ரூமில் போய் ஒளிந்து கொண்டேன். பாத்ரூம் முன்னே குளிப்பதற்கு பின் புறம் கக்கூஸ் இரண்டுக்கும் இடையில் ஒரு துணி மறைப்பதற்கு இருந்தது.
கதவை முழுதாக மூடாமல் சீரிய இடைவெளி விட்டு இருந்தேன் 36 வயதில் ஒரு ஆண்ட்டி 40 வயதில் ஒரு ஆண் வந்தார்கள் இருவரும் ஜட்டி மட்டுமே அணிந்து இருந்தனர். அந்த மாரி ஒரு ஆண்ட்டியை நான் பார்த்தது கூட இல்லை பேரழகியாக இருந்தால். முலைகள் 38 வயறு 36 குண்டி 40 பார்பதற்கு நடிகை பாபிலோனா போல இருந்ததால்.
மில்லை கம்பு ஒரு இன்ச் இருந்தது தொப்புள் குழி யா இல்லை புண்டை குழி யா என்று சந்தேகம் வந்தது. அவள் புண்டையை பார்க்காமல் போக கூடாது என்று முடியு செய்துவிட்டேன். அவள் கட்டிலில் படுத்துக்கொண்டு எங்க இன்னோரு தடவை ஓல் போடுங்க என்றால். அவன் கோமதி (அவள் பேர் கண்டுபிடித்து விட்டேன்) இப்பவே மூணு முறை ஒத்தாச்சு இதுக்கு மேல என்னால முடியாது.
கோமதி சரி கொஞ்ச நேரம் விரல் போட்டு நன்றாக நக்கி விடுங்க.
அவன் சரியான காம பிசாசு டி நீ ஒரு நாளுக்கு எந்த தடவை ஓக்கறது.
கோமதி சரிங்க ஓக்க வா சொன்ன நக்குதனா போட சொன்னேன்.
கோமதி கட்டிலில் கால் கைகளை நன்றாக விரித்து படுத்து கொண்டாள் அவள் கணவன் ஜட்டியை சைடு வழியாக இழுத்து புண்டையை நக்க நக்க அவள் கத்திக்கொண்டு இருந்தால். அவள் நக்குடா நக்குடா நாய் மாரி நக்குடா நாக்கை ஓட்டையில் விட்டு குத்துடா என்று கத்திக்கொண்டு இருந்தாள். ஆனால் என்னால் அவள் புண்டையை பார்க்க முடியவில்லை 30 நிமிடம் நக்கியதற்கு பிறகு புண்டை தண்ணியை அவள் வாயில் அடித்தல்.
அவன் எந்த தடவை சொல்லுறது வாயில் ஒன்னுக்கு அடிகதனு.
கோமதி சுகத்துல வந்துருச்சு சாரிங்க பாத்ரூம் ல போய் வாய்யை கழுவிட்டு வந்து படுக்க.
அவன் பாத்ரூமிக்கு வந்தான் நான் கக்கூஸ் பக்கத்தில் சென்று துணியில் என்னை மறந்து கொண்டேன். அவன் வாய்யை கழுவி கொண்டு போய் படுத்து விட்டேன். கோமதி இன்னும் காம உணர்ச்சியை அடக்க முடியாமல் துடித்து கொண்டு இருந்தாள். அவள் எழுந்து பாத்ரூமிக்கு வந்து ஜட்டியை கழட்டி விட்டு புண்டையை நன்றாக சோப் போட்டு கழுவினாள்.
டவலை எடுத்து புண்டையை துடைத்து விட்டு அம்மணமாக கட்டிலில் பொய் படுத்தாள். அவள் அம்மணமாக படுத்து இருப்பது எனக்கு காமத்தை ஏற்படுத்தியது இருவரும் நன்றாக தூங்கிய பிறகு கட்டில் அருகில் சென்று கோமதியின் அம்மண உடலை பார்த்து ரசித்தேன். என்னால் பொறுக்க முடியவில்லை பண்டயை கழட்டி அவள் புண்டையை பார்த்து கை அடிக்க ஆரம்பித்தேன். ஒரு முடி கூட இல்லாத புண்டை உப்பி இருந்தது புண்டையை விரித்து பார்த்தாள் தான் ஓட்டையே தெரியும் அதுபோல இருந்தது.
கை அடிக்க அடிக்க காமம் தலைக்கு ஏறியது என் சுண்ணியை அவள் முலைகம்பின் மேல் வைத்து மெதுவாக தேய்த்தேன். தொப்புள் குழியில் விரலை விட்டு தடவினேன் தொப்புளில் ஒரு முத்தம் கொடுத்தேன் இரண்டு கால்களையும் விரித்து படுத்து இருந்ததால். அவள் புண்டை நன்றாக தெரிந்தது சுண்ணியை புண்டைக்குள் விட்டு குதறி எடுக்கவேண்டும் என்று ஆசை இருந்தது.
ஆனால் அவள் புண்டையை நக்கி என் தண்ணி தாகத்தை அடக்க வேண்டும் என்று நாக்கு கேட்டது. என் வாயை கோமதி புண்டையில் மெதுவாக வைத்து முத்தம் கொடுத்தேன். கோமதியிடம் இருந்து எந்த அசையும் வரவில்லை நாக்கை வெளியே நீட்டி புண்டை ஓட்டைக்குள் விட்டு நக்கினேன். அப்போதும் அசையவில்லை முன்னேறி புண்டை பருப்பை சூப்பினேன் தூக்க மயக்கத்தில் கால்களை குறுகி படுத்து விட்டாள்.
கால்களுக்கு இடையில் புண்டை மறந்து விட்டது புண்டை தொடங்கும் கோடு மட்டுமே தெரிந்தது. நான் என் நடு விரலை புண்டை கோடிட்டல் வைத்து தேய்த்தேன் கோமதி குபர படுத்துவிட்டால். அவள் அழகான பெரிய குண்டியை பார்த்து என் சுன்னியில் கஞ்சி வந்துவிடும் போல இருந்தது. அவள் முதுகில் 20 முத்தம் கொடுத்துவிட்டு என் சுண்ணியை அவள் குண்டிமேல் வைத்து கை அடித்தேன் திடீர் என்று எழுந்துவிட்டால். நான் கட்டிலுக்கு கிழே பொய் ஒளிந்து கொண்டேன்.
கோமதி: என்ன தூக்கமே வர மாட்டேங்குது ஒரு கட்டிங் அடிக்காத துக்கம் வரும் போல.
அருகில் இருந்த ரூம்க்கு போய் சரக்கு பாட்டிலை கொண்டுவந்தால் ஒரு குயிட்டார் அடித்துவிட்டு.
கோமதி: என்ன அதனை தடவை ஒத்தாலும் புண்டை அறிச்சுக்கேட்ட இருக்கு எந்த மனுசன் வேற தூங்கிடரு.
என்று போய் படுத்து விட்டாள்.
நான் இதுக்கு மேல அவளே ஓக்கமா போக கூடாதுனு முடியு பண்ணிட்டேன் 15 நிமிடம் கழித்து எழுந்தேன் அவள் போர்வையில் போர்த்தி கொண்டு தூங்கினால் போர்வையை மெல்ல விலகி பார்த்தேன். அவள் பழைய படி இரண்டு கால்களையும் அகட்டி படுத்து இருந்தாள். அனைத்து உடைகளையும் கழட்டிவிட்டு நான் கட்டில் மேல் ஏறி அவள் கால்களுக்கு நடுவில் முட்டி போட்டு உகர்த்தேன். சுன்னியை பிடித்து நன்றாக உருவி கோமதி புண்டை ஓட்டைக்குள் மேல் வைத்து உள்ளே தள்ளினேன்.
கோமதி சஸ்ஸ்ம்ம்ம்ம்ம் அஹ்ஹ்ம் சுகமா இருக்குங்க.
அவள். கணவன் என்று நினைத்து விட்டாள் நான் அவளை கட்டி பிடித்து கொண்டு கழுத்தில் முத்தம் கொடுத்து வெறியாக ஓக்க ஆரம்பித்து விட்டேன்.
போதை ஒரு புறம் புண்டையில் சுகம் ஒரு புறம் என்று சந்தோசத்தில் மிதந்ததால் கோமதி.
கோமதியின் வாயில் லிப் கிஸ் அடித்து கொண்டே ஒத்துக்கொண்டு இருந்தேன் என் அசுரவேக ஓப்பதை தாங்கமுடியாமல் கண்ணை திறந்துவிட்டால்.
கணவன் அருகில் இருக்க எவனோ ஒருவன் நாம் புண்டையை கிழித்து கொண்டு இருக்கிறான் என்று புரிந்து கொண்டாள்.
நான் அவள் வாய்யை என் கைகளால் போதித்து கொண்டு விடாமல் ஒத்துக்கொண்டு இருந்தேன்.
அவளுக்கு ஓல் சுகம் தேவைபட்டதால் எதிர்ப்பு தெரிவிக்காமல் ஓல் வாங்கிக்கொண்டு இருந்தால்.
அரை மணி நேர ஒத்ததற்கு பிறகு என் கஞ்சியை அவள் புண்டையில் பிச்சி என்று அடிவிட்டேன். என் சுண்ணியை வெளியே எடுக்க எடுக்க அவள் முழு சுகம் அடைந்து புண்டை தண்ணியை என் சுண்ணி மேல் அடித்தல் 15 நிமிடம் அவள் மீதே படுத்து விட்டேன்.
கோமதி யாரடா நீ.
நான் திருடன்.
கோமதி திருடனா எங்க வீட்டில் ஒன்னும் இல்லடா.
நான் எனக்கு வேண்டியதை நான் எடுத்து கொண்டேன் அது உன் புண்டை தான்.
கோமதி சரி சரி எப்போ போ ஒரு நாள் என் கணவர் இல்லாத டைம் வா.
நான் அடுத்த டைம் எனக்கு உன் குண்டி வேணும்.
கோமதி சரி போ.
கோமதியை மறுபடியும் ஒரு முறை ஒத்து விட்டு கதவை திறக்க வந்தேன் என் முன்னே நின்று விரல் போட்டு கொண்டு இருந்தாள்.
மற்றவை அடுத்த பாகத்தில்.

வீடியோவைப் பகிரவும்
ool kamakathaikalஅத்தையைsex stories intamiltamil sexy storekamaveri sextamil hot sex stories comtamil kalla ool storiestamilsexstorukamakathaikal amma maganthamil sex kathikalxxx tamil storytamil aunty dirty storytamil pondati kamakathaikalamma magan kama kathaigalnew sex stories tamilchithi kamakathaikalsexstores tamilreal sex story in tamiltamil kamaveri kathaiamma kathaigal in tamilxxx stories in tamilsex kadhaigal in tamilamma payan kamakathaikaltamil kamakalkamakathigal tamilathai kamakathaikal in tamil fontlatest gay sex storiestamil desi sex storiestamil sex syoryamma makan tamil sex storytamilsexstores in tamil fonttamil sex stoeylatest kamakathaikal in tamiltamil kalla ool storiesmulai paal kamakathaikaltamil kaama kadhaiwww kamam tamil kathaisneha tamil sex storywww kamakathikal tamilsithi kamakathaikaltamil dirty stroiestamil incestsex stori tamiltamil hot sex kathaigalamma magan kamakathaigaltamil mottai storythamil kamakathaikalnadigayin kamakathaikalmom son tamil sex storieshomo sex tamil storyindian friends wife sex storiesdirty tamil storytamil sex storietamil aunty sexy storytamil family sex stories in tamiltamil sex kamalatest new tamil sex storiessex kataikaltamil sex stories exbiitamil kamakathaikal in englishakka tamil kamakathaikalwww tamil teacher kamakathaikal comhot aunty kamakathaikaltamil sex stories .comtamil sexy kamakathaitamil sex stories.netchithi sex stories tamilதமிழ் குடும்ப காம கதைகள்kamakadhikaltamilsextoriesஅத்தை குண்டிtamil kamakathaikal in tamil fontaththai kamakathaitamil xxx kathikudumba kama kathaigalsex stories tamil.commagan amma uravu kathaigalkamakathaikal in thamiltamil chithi sex storiestamil village kamakathaikaltami sex kathaisex storries in tamiltamil kamakathaikal full story