தோழியுடன் கல்லூரியில் காமம்

தோழியுடன் கல்லூரியில் காமம்
நானும் எனது தோழியும் ஒன்றாகக் காமம் செய்தது எப்படி என்பதை இந்த தமிழ் காம கதையில் உங்களிடம் பகிருகிறேன், நீண்ட நாளாகக் காம கதைகளைப் படித்துப் படித்து இப்பொழுது எனது காம கத்தியை பகிருகிறேன், வாருங்கள் கதைக்குள் செல்லலாம்.
வணக்கம் நண்பர்களே எனது பெரியார் சோபனா வயது 20 ஆக்குகிறது, என்னுடன் படிக்கும் ஒரு தோழி இருந்தால் அவள் பெயர் ராணி என் வயது தான் ஆக்குகிறது. எங்கள் உடன் ஆண்களுக்கும் படிப்பார்கள், ஆனால் நாங்கள் அவ்வளவாக ஆண்களுடன் பழக மாட்டோம்.
விழுப்புரம் மாவட்டத்தில் உள்ள ஒரு கல்லூரியில் படித்து வருகிறோம், இருவரும் நடுவில் இருக்கும் இருக்கையில் அமர்ந்து கொண்டு இருப்போம். நன்றாகப் படித்து விடுவோம் அப்பொழுது தான் எங்களை ஆசிரியர் கேள்வி கேட்டு அசிங்கப் படுத்த மாட்டார்கள் என்று.
எப்பொழுதும் ஆண்களின் சுன்னிகளைப் பார்த்து ரசித்துக் கொண்டு இருப்போம், ஆனால் நாங்கள் சுண்ணியைப் பார்ப்பதை வேறு யாருக்கும் காண்பித்துக் கொள்ள மாட்டோம். எங்கள் உடன் படிக்கும் பசங்கள் யாரும் காம பார்வையில் பெண்களைப் பார்க்க மாட்டார்கள்.
எங்களுக்கு ஆண்களைக் காதல் செய்ய வேண்டும் என்று எல்லாம் ஏதும் கிடையாது, ஜாலியாக அவர்களுடன் காம உறவு கொண்டு காம சுகத்தை அனுப வைக்கவேண்டும். ஒரு நாள் என் தோழி அருண் என்ற பையனின் சுன்னி பெரிதாக புடைத்து இருக்கும், அவன் சுண்ணியை பார்க்கச் சொல்லினால்.
அருண் கால்சட்டையை டைட்டாக அணிந்து கொள்ளுவான், அதனால் சுன்னி மற்றும் அவனது துடை தடிம்பலாக இருக்கும். அவனது சுண்ணியைப் பார்த்தாலே மூடு ஏறி விடும், அப்படி ஒரு நாள் அவன் சுண்ணியை இருவரும் பார்த்துக் கொண்டு இருக்கும் பொழுது என் தோழி துடையில் காய் வைத்தால்.
துண்டையில் கை வைக்கும் பொழுது நன்றாக இருந்தது, தோழியும் நானும் லெஸ்போ படங்கள் அதிகமாக பார்ப்போம். என் துடையில் கை வைத்து இருக்கும் பொழுது எனக்கு அந்த காம படம் தான் நினைவிற்கு வந்தது.
நானும் ராணி துடையில் கை வைத்துத் தடவ ஆரம்பித்தேன், எனக்கு மிகவும் பிடித்து இருந்தது அவள் துடை. இருவரும் மாற்றி மாற்றி துடையை தடவ ஆரம்பித்தோம். என் முலையால் அவள் கையில் இடித்து சுகத்தை அனுப வைக்க ஆரம்பித்தோம், துப்பட்டா அணிந்து கொண்டு இருந்ததால் ஒன்றும் பார்த்தல் தெரியாது.
என் முலை நன்றாக விறைத்து காம்பு புடைத்துக் கொண்டு இருந்தது, இருவரும் காம சுகத்திலிருந்தோம். கணக்கு பாடம் எடுக்கும் வாத்தியார் எங்கள் பக்கம் அதிகம் திரும்பவே மாட்டார், அவருக்குக் கொஞ்சம் கூச்ச சுபாவம். எப்பொழுதும் ஆண்களைக் கட்டுப் படுத்துவதிலே கண்ணாக இருப்பார்.
பெண்களிடம் கோவப்பட மாட்டார், நாங்கள் என்ன செய்தாலும் அமைதியாக ஏதும் கேட்காமல் இருப்பார்? அதனால் நானும் என் தோழியும் தைரியமாக காமம் செய்ய ஆரம்பித்தோம். எனது கையை அவளின் துப்பட்டாவிற்குள் விட ஆரம்பித்தேன், அவள் கையை கட்டிக் கொண்டால்.
என் இடது கை அவளின் இடது முலையிலிருந்தது, அதைப் பிடித்து பிசைய ஆரம்பித்தேன். ராணி கண்களைச் சொக்க ஆரம்பித்தாள், பின்பு நான் அவள் முலையைத் தடவும் பொழுது எனது புண்டையில் கை வைத்துக் கொண்டு தடவினால்.
எனக்கு புண்டையில் கை வைத்தாலே மூடு தாங்க முடியாது, ராணி கை வைத்ததும் சுகம் தாங்க முடிய வில்லை. இரு கால்களையும் இறுக்கினேன், ராணி முலையை அழுத்தினேன். அவளும் மூடு தாங்க முடியாமல் துடித்து கொண்டு இருந்தால், கையை முலையில் இருந்து எடுத்து கூதியில் வைத்தேன்.
இருவரும் கூதியில் கை வைத்துக் கொண்டு தடவ ஆரம்பித்தோம், சுகமாக இருந்தது. வகுப்பு முடிந்தது, நானும் என் தோழியும் காம பார்வையில் இருவரும் பார்த்துக்கொண்டோம். ராணியை நான் காதல் செய்ய ஆரம்பித்தேன், அவளும் என்னை விரும்ப ஆரம்பித்தாள்.
எங்கள் இருவருக்கும் ஆண்கள் மீது இருக்கும் ஈர்ப்பை விடப் பெண்களுக்குள் காமம் செய்வது தான் மிகவும் பிடித்து இருந்தது. இடைவெளியில் அருண் எங்கள் இருவரையும் வாய்த்த கண்கள் எடுக்காமல் பார்த்துக் கொண்டே இருந்தான்.
எங்கள் மனதில் நாங்கள் வகுப்பில் காமம் செய்ததைப் பார்த்து விட்டானா என்று ஆழமாக இருந்தது? ஆனால் நாங்கள் ஏதும் அவனைக் கண்டு கொள்ள வில்லை. அன்று வகுப்பு முடிந்தது, நாங்கள் இருவரும் வீட்டிற்குச் சென்றோம்.
அன்று இரவு உறங்கும் பொழுது எனது தோழி நினைவாகவே இருந்தது, அவள் முலை பிசைய நன்றாக இருந்தது. என் தோழி என்னைக் காமம் செய்வதாக நினைத்து அன்று இரவு கூதியில் விறல் போட ஆரம்பித்தேன், இச்சியை விரலில் தடவி ஓட்டையில் விட்டு ஆட்ட ஆரம்பித்தேன்.
என் முலை நன்றாக தூக்கலாக இருக்கும், அதை ஒரு கையால் பிடித்துக் கொண்டு கூதியில் ஒரு கையை வைத்து விறல் போட ஆரம்பித்தேன். ஹாஆஆஆ அவள் முலையை என் வாயில் வைத்துச் சப்புவதைப் போன்று நினைத்து விறல் போட்டேன், காம சுகம் அதிகமாகக் கிடைத்தது.
அவள் இதழைச் சப்பி கூதியில் வாய் வைத்து நன்றாக நக்கி அவள் விந்தை குடிப்பது போன்று நினைக்கும் பொழுது என் புண்டையில் விந்து வந்தது. அடுத்த நாள் ராணி இடம் நேற்று உன்னை நினைத்துத் தான் நான் விறல் போட்டேன் என்று சொல்லினேன்.
ராணி அதற்கு ஹேய நானும் உன்னைத் தான் நினைத்து விறல் போட்டேன் என்று சொல்லினால், இருவரும் கண்ணத்தில் முத்தம் செய்து கொண்டோம். பின்பு எங்கள் காம உறவு அதிகரிக்க ஆரம்பித்தது, இருவரும் எப்படியாவது காமம் செய்ய வேண்டும் என்று மனம் துடித்தது.
என்ன செய்யலாம் என்று தெரியாமல் இருந்த பொழுது ராணி நீ இன்று என் வீட்டில் தங்கி விடு என்று சொல்லினால். நான் அப்பாவிற்குக் கால் செய்து இன்று ராணி வீட்டில் தூங்குகிறேன் அப்பா என்று சொல்லினேன்.
முதலில் அப்பா ஒற்றுக்கொள்ள வில்லை பின்பு நான் இன்று நிறையப் படிக்க வேண்டி இருக்கிறது அதனால் தான் சொல்லுகிறேன், என்னால் தனியாக படிக்க முடியாது என்று சொல்லி ஆடம் பிடித்தேன், பின்பு அப்பா சரி என்று சொல்லி விட்டார்.
நாங்கள் இருவரும் ராணி தந்தை உடன் வீட்டிற்குச் சென்றோம், அவர்கள் வீட்டில் ராணிக்குத் தனிமையாக ஒரு அரை இருந்தது. அதில் ஒரு படுக்கை இருந்தது, என் மனம் முழுவதும் காமம் மட்டும் தான் நிறைந்து இருந்தது, ராணியை எந்த நிலையில் வைத்து இன்று காமம் செய்யலாம் என்று.
வீட்டில் அனைவரும் சாப்பிட்டு முடித்தோம், மணி 9 ஆனது. ராணி அப்பா சரி மா நீங்கள் உள்ளே சென்று படியுங்கள் என்று சொல்லி விட்டு அவர் உறங்கச் சென்று விட்டார். கதவைத் தபால் போட்டு விட்டோம், ராணி நயிட்டி அணிந்து இருந்தால்.
அதில் அவளை பார்க்க மிக செக்ஸியாக இருந்தால், அவள் முலை இரண்டும் பார்க்கக் கவர்ச்சியாக இருந்தது. கதவை தாழ்ப்பாள் போடும் பொழுதே நான் ராணி முலையில் கை வைத்துப் பிசைய ஆரம்பித்தேன். ராணி என் மீது சாய்ந்து கொண்டால் பின் புறமாகக் கட்டி அணைக்க ஆரம்பித்தேன்.
இருவரும் படுக்கையில் படுத்துக் கட்டிப் பிடித்துக் கொண்டு முத்தம் செய்ய ஆரம்பித்தோம், அவள் இதழ்கள் மிகக் காமமாக இருக்கும். இருவரும் நன்றாக நகை வாய்க்குள் விட்டு நக்கி சுவைக்க ஆரம்பித்தோம், ராணி என் முலையில் கை வைத்துத் தடவிக் கொண்டு என் மீது படுத்துக் கொண்டு முத்தம் செய்தால்.
சப்பச் சப்ப சுகமாக இருந்தது, விடாமல் இதழை சப்பி சுவைத்துக் கொண்டே இருந்தேன். இருவரும் ஆடைகளை கயட்ட ஆரம்பித்தோம், நிர்வாணமாக இருவரும் பார்த்துக் கொண்டோம். ராணி முலை என் முலையை விடச் சிறிது பெரிதாகக் கருப்பாக இருந்தது, இருவரும் உடம்பில் ஒட்டுத் துணி கூட இல்லாமல் கட்டிப் பிடிக்க ஆரம்பித்தோம்.
இருவரும் முலைக்காம்பும் ஒன்றாக ஓடியது, ஒருவருக்கு ஒருவர் பார்த்து சிறிது கொண்டோம். பின்பு ராணி என்னைப் படுக்க வைத்து என் கழுத்தில் இருந்து நாக்கால் நக்கிக்கொண்டே முலைக்கு வர ஆரம்பித்தாள். என் முலைக் காம்பு சிறிது நீண்டு இருக்கும், அதை வாயில் வைத்துச் சப்ப ஆரம்பித்தாள்.
ஆண்கள் காமம் செய்வதை விடப் பெண்கள் உடன் காமம் செய்வது தான் இன்னும் சுவையாக இருக்கும். ஹாஆஆ ராணி நன்றாக நாக்கால் முலைக் காம்பை நக்கி சுகம் கொடுக்க ஆரம்பித்தாள். விடாமல் சப்பி சுவைக்க நானும் மூடு தாங்காமல் முனற ஆரம்பித்தேன், இரு முலையை நன்றாகச் சப்பி சுவைத்து விட்டு என் புண்டைக்குச் சென்றால்.
நான் புண்டையில் முடிகளை ஷேவ் செய்யாமல் வைத்து இருந்தேன், ஆனால் அதிக முடிகள் இருக்காது அவள் முடி இருப்பதை எல்லாம் பார்க்காமல் நன்றாக புண்டை பிளவில் நாக்கை வைத்து நக்க ஆரம்பித்தாள். ஹாஆஆ இது போன்று ஒரு சுகத்தை நான் கண்டதே கிடையாது, நாக்கை வைக்கும் பொழுதே புண்டையில் விந்து வந்து வந்து விடும் போன்று இருந்தது.
ராணி ஒரு விரலை கூதியில் விட்டு ஆட்டிக் கொண்டே நாக்கால் நக்க ஆரம்பித்தாள், என் புண்டை முன் சதை கொஞ்சம் வெளியில் இருக்கும் அதில் நாக்கை வைத்து நக்கிக் கொண்டே விறல் போட்டாள். அந்த சுகத்தைத் தங்கி கொள்ள முடியாமல் என் புண்டையில் விந்து வந்தது, ராணி அதைச் சப்பி குடித்தால்.
பின்பு அவளை படுக்க வைத்து முலையைச் சப்ப ஆரம்பித்தேன், கருப்பான முலை தான் என்றும் சுவையானது என்பது போல ராணி முலை சுவையாக இருந்தது. அவள் கருப்பு காம்பு மிகச் சுவையாக இருந்தது, அதைக் கடித்துச் சுவைக்க ஆரம்பித்தேன்.
ராணி (பொறுமையா டி என்று சொல்லினால்) நன்றாக முலையைச் சப்பி விட்டு கூதியில் வாய் வைக்க ஆரம்பித்தேன். ராணி புண்டை முன் சதை புன்டைக்குலே இருந்தது, அதனால் என் நாக்கை நன்றாக உள்ளே நுழைத்து நக்க ஆரம்பித்தேன், என் தலையை இறுக்கமாகப் பிடித்துக் கொண்டு புண்டையில் அழுத்தினாள்.
நாக்கை உள்ளே விட்டு விட்டு எடுத்து நக்கினேன், பின்பு இரு விரலைக் கூதியில் விட்டு ஆட்டினேன், விடாமல் நக்கியத்தில் ராணி புண்டையில் விந்து வந்தது. அவள் விந்தை சுவைக்கும் பொழுது சுவையாக இருந்தது, நன்கு குடித்து விட்டு சிறிது நேரம் படுத்து இருந்தோம், பின்பு 69 நிலையில் இருவரும் கூதியை மாற்றி மாற்றி நக்க ஆரம்பித்தோம்.
அன்று இரவு மட்டும் நான்கு முறை காமம் செய்து உல்லாசமாக இருந்தோம், இனி நாங்கள் திருமணம் செய்து கொள்ளாமல் ஒன்றாக காதல் செய்து காமம் செய்வோம். எங்கள் தமிழ் காம கதையைப் படித்து ரசித்து இருப்பீர்கள் என்று நம்புகிறேன், நன்றி வணக்கம்.

வீடியோவைப் பகிரவும்
college sex story tamilsexstories tamilsex stories tamil.comtamil sex readingtamil sex pundai kathaiamma tamil sextamil sex historywww kamakathai tamilhot new tamil sex storiestamil sex sroriestamil amma magan kamaveri kathaigalkamaveariathai kamakathaikal in tamil fonttamil kamakathaikal realtamil sex story villagetamil incest family storiestamil desi sex storiessex stories in tamil apkpriya tamil sex storytamil okkum kamakathaikaltamil kamakathaikal xxxtamildirtystorykallakathal storytamil latest kamakathaigalakka thambi sex kathai tamilindian incestsex storiessithi kamakathai tamiltamil bus sex storiestamil dirty bookstamil kudumba kathaikaltamil sex kathai 2016sexy tips in tamiltamil aunties sex storieshot tamil dirty storiestamil dirty stories grouptamil sex story.comwww tamil kamakathaikal nettamil amma magan uravu kathaigaltamilauntykamakathaitamil insesttamil amma magan uravutamilsexstoriesnayanthara kamakathai tamilkamakathaikal tamil with phototamil sex stores.comamma magan sex storiesanni kamakathaikal in tamiltanil sex storiesthamil sex kathaigalfirst night sex stories in tamilkeerthi suresh kamakathaikaltamil darty storetamil sex storewww tamil kamakathaikal new storiestamil wife kamakathai in tamil languagetamil kamakathakikatamil sex kamakkathaikal comfamily tamil sex storytamil kamakathaikal athaikaama kathaigal tamilsex with girlfriend storytamil kammakathaigalnew tamil gay storiestami sex stories.comtamil story akkatamilkamakataikaltamil.sex storiesதேவடியாtamik kamaveritamil kamaveri ammasex kathai comhot new tamil sex storiestamil sex novelstamil amma magan udaluravu kathaigaltamil sex story auntywife sex story tamilwww tamil amma kamaveri comtamil kamathaikalsamiyarin kamaveri-3tamil dirty story comtamil sex kathigalanni ool kathai tamiltamil kamaveri newsex kathigal in tamiltamil school girls sex storiestamil incest sex stories in tamilhot sex stories in tamilstories of group sexdesi stories in tamiltamil real sex storetamil ool kathai