நண்பனின் சுன்னி 9 இன்ச்

நண்பனின் சுன்னி 9 இன்ச்
வணக்கம் நண்பர்களே, இந்த கதையில் நான் எப்படி என் நண்பனுடன் சேர்ந்து ஓரினச் சேர்க்கை செய்தேன் என்பதைத் தெளிவாகப் பகிர்ந்து கொள்கிறேன். இந்த சம்பவம் சுமார் ஐந்து ஆண்டுகளுக்கு முன்பு நடந்த விஷயம், இதைப் படித்து விட்டு ஆசை தீரக் கையடித்து விடுங்கள் !
என் பெயர் கிஷோர், வயது 23. தற்பொழுது ஒரு தனியார் கல்லூரியில் மூன்றாம் ஆண்டு இன்ஜினியரிங் படித்துக்கொண்டு இருந்தேன். பார்ப்பதற்கு அழகாக, 6 அடி உயரத்தில் கட்டுமஸ்தான உடம்புடன் இருப்பேன். தினமும் காலை மற்றும் மாலை நேரங்களில் உடற்பயிற்சி செய்வதால் சுறுசுறுப்பாக ஆரோக்கியமாக வைத்துக் கொள்வேன்.
அதே போன்று செக்ஸ் விஷயங்களில் மிகுந்த ஆர்வமாக இருப்பேன், பெண்களிடம் மிகவும் நெருக்கமாகப் பழகுவேன். ஆகையால் சுன்னியை சுமார் 7 முதல் 8 இன்ச் அளவுக்கு பெரியதாக வைத்துக்கொண்டு இருப்பேன். ஒரு பெண் வாயில் என்றால் ஒரு நாள் முழுவதும் ஊம்ப வேண்டும் என்று ஆசைப்படுவாள்.
கல்லூரியில் பல பெண்களிடம் செக்ஸ் உறவு செய்து பார்த்து இருக்கிறேன் ஆகையால் பெண்கள் மீது இருந்த ஈர்ப்பு அதிகமாகக் குறைந்தது, அப்பொழுது தான் அவனை முதல் முறையாகப் பார்த்தேன். அவன் பெயர் ராகுல், டெல்லியிலிருந்து தமிழ்நாட்டுக்கு கல்லூரியில் படிக்கச் வந்து இருந்தான்.
வேறு சில காரணங்களால் டெல்லியில் படிப்பைப் பாதியில் விட்டு தற்பொழுது என் கல்லூரிக்கு வந்து இருந்தான். அவன் வட இந்தியன் என்பதால் சற்று கூடுதல் கவர்ச்சியான உடம்புடன் அழகாக இருந்தான். பெண்கள் பல பேர் அவனின் மேல் ஆசைப் படுவது போன்று தெரிந்தது. அவன் நேராக வகுப்பில் என் அருகில் வந்து அமர்ந்தான்.
எந்த காரணத்தினால் டெல்லியிலிருந்து பாதியில் வந்து இருக்கிறான் என்று தெரியாமல் முழித்தேன். நன்றாகப் பழகிய பின்னர் முழு விவரத்தையும் கேட்டுத் தெரிந்து கொள்ளலாம் என்று முடிவு செய்தேன். என் அருகில் அமர்ந்து கொண்டு மிகவும் அமைதியாக இருந்தான், அமைதியான குணம் மிகவும் பிடித்தது.
தற்பொழுது பெண்களின் மீது இருந்த முழு ஈர்ப்பும் மறைந்து, ஆண்களின் மீது மாறியது. ஆண்களுடன் ஓரினச் செக்ஸ் செய்ய வேண்டும் என்று புதிதாக ஆசை வந்தது. அன்று இரவு இரண்டு ஆண்கள் செய்யும் ஓரினச் சேர்க்கை வீடீயோவை ஆபாச இணையத்தளத்தில் பார்த்துக் கொண்டு இருந்தேன்.
அப்பொழுது தான் ராகுலின் நினைவு வந்தது, ராகுலை மயக்கி சுன்னியை ஊம்பிப் பார்த்து விட வேண்டும் அதே போன்று சூத்தில் விட்டு அடிக்க வேண்டும் என்று பல்வேறு ஆசைகளை மனதில் புதைத்து வைத்து இருந்தேன். நாட்கள் வேகமாகச் சென்று கொண்டு இருந்தது, கல்லூரியில் ராகுலுடன் மிகவும் நெருக்கமாகப் பழக ஆரம்பித்தேன்.
ராகுலுக்கும் ஆண்களுடன் ஓரினச் சேர்க்கச் செய்ய ஆசை இருக்கிறதா ? என்று அறிந்து கொள்வதற்கு மிகவும் விருப்பட்டேன். நாட்கள் கடந்து சென்று கொண்டு இருந்தது அந்த நாள் வந்தது, அன்று மாலை கல்லூரி முழுவதும் ராகுலைத் தேடிக்கொண்டு இருந்தேன். அப்பொழுது கல்லூரி பின்புறமாக ராகுலின் சத்தம் கேட்டது.
நான் அமைதியாகச் சென்று பார்த்தேன் அப்பொழுது இரண்டு பெண்கள் ராகுலைக் கட்டிப்பிடித்துக் கொண்டு, ”உன்னைப் போன்று அழகான பையனைப் பார்த்தது இல்லை டா ! உன்னிடம் ஒழு வாங்கவேண்டும் ஆசையாக இருக்கிறது டா !” என்று கூறிக்கொண்டு இருந்தார்கள். ராகுல் சற்று தளி தளி சென்றான்.
நான் தொடர்ந்து பார்த்து கொண்டு இருந்தேன், அதில் ஒரு பெண் ராகுலின் பேண்ட் ஜீப்பைக் கழட்டினாள். ”ஹேய் வேண்டாம் டி ! எனக்குப் பெண்களைப் பிடிக்காது ! என்னை விட்டு விடுங்கள் !” என்று கத்திக்கொண்டு இருந்தான். அந்த இரண்டு பெண்களும் காதில் வாங்கிக்கொள்ளாமல் ராகுலின் சுன்னியை வெளியில் எடுத்தார்கள்.
அந்த நேரத்தில் நானே ஒரு நிமிடம் மயங்கி விழுந்தேன். ராகுலின் சுன்னி சுமார் 9 இன்ச் அளவுக்கு பெரியதாக இருந்தது. அந்த பெண்களுக்குப் பதில் நான் ஊம்ப வேண்டும் என்று ஆசையாக இருந்தது. ஒரு பெண் அவனின் உதட்டில் கையை வைத்து மூடிவிட்டால், அந்த நேரத்தில் மாற்று ஒரு சுன்னியை முத்தம் இட்டுக்கொண்டு இருந்தாள்.
பின்னர் சுன்னியின் மேல் எச்சு விட்டு கையால் தடவி விட்டால் ராகுலுக்குச் சுத்தமாகப் பிடிக்கவில்லை. ஒரு பெண் சுன்னியை வாயில் வைத்து வேகமாக ஊம்ப ஆரம்பித்து விட்டால், சுன்னி விறைத்துக் கொண்டு மேலும் எழுந்து நின்றது. அந்த பெண்ணின் தொண்டைக் குழி வரை இறங்கி ஏறியது, அதே நேரத்தில் மாற்று ஒரு பெண்ணும் ஆசையில் வந்து சப்பினாள்.
இரண்டு பெண்களும் மாற்றி மாற்றி ராகுலின் சுன்னியை சப்பிக்கொண்டு இருந்தார்கள் அதைப் பார்த்து எனக்கு மேலும் கோபம் வந்தது. அமைதியாகத் தொடர்ந்து பார்த்துக் கொண்டு இருந்தேன், அவனின் விருப்பம் இல்லாமல் இரண்டு பெண்களும் ஆசை தீர ஊம்பிக்கொண்டு இருந்தார்கள். இறுதியில் சுன்னியிலிருந்து குடம் குடமாக விந்து வந்து வெளியில் பொழிந்தது.
அதை ஒரு சொட்டை கூட வீணடிக்காமல் முழுவதையும் குடித்தார்கள். பின்னர் மேட்டர் அடிப்பதற்குச் சுன்னியை எடுத்து கூதியில் வைத்தார்கள். ராகுலுக்குக் கோபம் வந்து இரண்டு பெண்களையும் பளார் பளார் என்று அறைந்தான். எனக்கு மிகவும் ஆச்சரியமாக இருந்தது, ஒரு பெண்ணே வந்து செய்கிறாள் இவன் அடிக்கிறான் என்று வியப்பாக இருந்தது.
உச்சக்கட்ட கோபத்தில் இருந்த ராகுல் ” எனக்குப் பெண்கள் கூட மேட்டர் செய்யப் பிடிக்காது ” என்று கூறிவிட்டு அவசரமாக பேண்ட் போட்டுக்கொண்டு சென்று விட்டான். எனக்கு ஒன்றும் புரியவில்லை, ”பெண்கள் கூட பிடிக்கவில்லை என்றால் ஆண்கள் கூட செய்வானா ?” என்று தோன்றியது. ஒன்றும் புரியாமல் நாட்கள் வேகமாகக் கடந்து சென்று கொண்டு இருந்தது.
ஒரு நாள் கல்லூரியில் வகுப்பு சென்று கொண்டு இருந்தது அப்பொழுது இருவரும் கடைசி இருக்கையில் அமர்ந்து கொண்டு ஆபாசப் படம் பார்த்துக் கொண்டு இருந்தோம். நான் பொதுவாக ஆண்கள் மற்றும் பெண்கள் மேட்டர் செய்யும் படத்தை வைத்துப் பார்த்துக் கொண்டு இருந்தேன், ஆனால் சற்று நேரத்தில் மொபைலை வாங்கி ”ஆண்கள் இருவர் ஒன்றாகச் செய்யும் வீடீயோவை வைத்து விட்டு ” என்னைப் பார்த்துச் சிரித்தான்.
எனக்கும் மனதில் சந்தோஷமாக இருந்தது என்னைப் போன்று அவனுக்கும் ஆண்களுடன் செய்ய வேண்டும் என்று ஆசையாக இருக்கிறது என்று அறிந்து கொண்டேன். சில மாதங்கள் சென்றது தேர்வு நாட்கள் வந்தது, ராகுல் எனக்கு போன் செய்து படிப்பில் சில சந்தேகம் இருக்கிறது சற்று வீட்டுக்கு வா ! என்று அழைத்தான்.
இன்று இரவு ராகுல் வீட்டில் தங்கிவிட்டு வருகிறேன் என்று வீட்டில் சொல்லிவிட்டுக் கிளம்பினேன். இருவரும் இரவு 9 மணி படிக்க ஆரம்பித்தோம், நன்றாகப் படித்துக் கொண்டு இருந்தோம். அப்பொழுது நீண்ட நேரமாக ராகுலின் சுன்னி தூக்கிக்கொண்டு இருந்தது, நான் பொறுமையாக ராகுலைப் பார்த்தேன்.
அவன் கையில் போனை வைத்துக்கொண்டு ஆண்கள் செய்யும் ஆபாசப் படத்தைப் பார்த்துக்கொண்டு இருந்தான். எனக்கும் ஆசை தொற்றிக்கொண்டது, பின்னர் பொறுமையாகப் படத்தில் சந்தேகம் கேட்பது போன்றும் அடிக்கடி சுன்னியின் மேல் கையை வைத்துப் பிசைந்தேன். அவனுக்கும் மறைமுகமாகத் தெரிந்தது, என்னைப் பார்த்து உதட்டைக் கடித்த மாதிரி சிரித்தான்.
சற்று நேரத்தில் திடீர் என்று மின்சாரம் நின்றது. அருகிலிருந்த ராகுல் என் உதட்டில் இறுக்கமாக முத்தம் கொடுத்தான். எனக்கு அந்த முத்தம் மிகவும் பிடித்து இருந்தது, பதிலுக்குக் கன்னத்தைப் பிடித்துக்கொண்டு நாக்கை உதட்டின் உள்ளே விட்டுக் கொண்டு கிஸ் அடித்தேன். இருவருக்கும் மனதில் ஓரினச் சேர்க்கை செய்ய வேண்டும் என்ற ஆசை நீண்ட நாட்களாக இருந்தது.
பின்னர் இருவரும் டீ-ஷர்ட் கழட்டி விட்டு அரை நிர்வாணமாகக் கட்டிப்பிடித்துக் கொண்டு இருந்தோம். ”டேய் ! ராகுல் உன் சுன்னி மிகவும் பெரியதாக இருக்கிறது டா ! நான் வாயில் வைத்து ஊம்பப் போகிறேன் ” என்று கூறினேன். ”டேய் ! இதற்கு எல்லாம் என் அனுமதி கேட்கிறாய் ?” என்று கேட்டான்.
”இல்லை, கடந்த முறை உன் பூலை ஊம்பிய பெண்ணை அடித்து விட்டாய், ஆகையால் தான் கேட்டுக்கொள்கிறேன் ” என்று கூறினேன். எனக்குப்பெண்களை விட ஆண்களைத் தான் அதிகமாகப் பிடிக்கும் ஆகையால் தான் அந்த பெண்ணை அடித்து விட்டேன் என்று கூறினான். நான் டெல்லியில் பல் ஆண்களுடன் செக்ஸ் செய்த காரணத்தினால் தான் பெற்றோர்கள் என்னைத் தமிழ்நாட்டுக்கு அனுப்பி வைத்தார்கள் என்று உண்மையைக் கூறினான்.
எனக்கு மிகவும் ஆர்வமாக இருந்தது, ஓரினச் சேர்க்கை செய்வதற்கு அருமையான ஒரு ஜோடி கிடைத்தது என்று மனதில் சந்தோஷம் பொங்கியது. பின்னர் இருவரும் படுக்கையில் புரண்டு கொண்டு இருந்தோம். பின்னர் இருவரும் நிர்வாணமாக மாறினோம், ஆடைகளைக் கழட்டி இருந்தோம். ராகுல் மிகவும் ஆர்வமாக என் சுன்னியை எடுத்துத் தடவினான்.
முதலில் நான் ஊம்பறேன் டா ! என்று மிகவும் ஆர்வமாக கூறினான். என் முன்பு முட்டிபோட்டு கொண்டு சுன்னியை மேலும் கீழுமாகத் தடவிக் கொண்டு இருந்தான். பின்பு கையில் எச்சு விட்டுக் கொண்டு சுன்னியின் மேல் தடவி விட்டான், கையால் நன்றாக உருவி விட்டு சுன்னியின் மேற்புற தோல் முழுவதுமாக கீழே இறங்கும் அளவுக்குச் செய்து விட்டான்.
பிறகு சுன்னியை வாயில் வைத்துக்கொண்டு மிகவும் ஆர்வமாக மேலும் கீழுமாகத் தலையை ஆட்டி ஆட்டி நன்றாக ஊம்ப ஆரம்பித்தான். அவன் தலையைப் பிடித்துக்கொண்டு அழுத்தமாக விட்டு அடித்தேன். ராகுலின் தொண்டை வரை இறங்கி ஏறியது, சுமார் 2 மணி நேரம் விடாமல் சலிக்காமல் ஊம்பி விட்டான்.
பின்பு என் சுன்னியில் இருந்து கஞ்சி வழிந்து கொண்டு ராகுலின் வாயில் இறங்கியது. அதன்பின் ராகுலைக் குப்புறப் படுக்க வைத்து சூத்தை விரித்துப் பார்த்தேன். அந்த சூத்து ஓட்டையில் சுன்னியை விட்டு வேகமாக விட்டு அடிக்க ஆரம்பித்தேன்.
”ஆஹா ஆ ஆ ஆ ஹ்ம்ம் ஹ்ம்ம் ஹ்ம்ம் சூப்பர் டா நண்பா ! ஆஹா ஹ்ம் ஹ்ம்ம் ஆஹா ” என்று செக்ஸ் சுகத்தில் கத்திக்கொண்டு இருந்தான்.
பின்பு அவனின் சுன்னியை வெளியில் எடுத்து ஊம்ப ஆரம்பித்தேன், என் சுன்னியை விட இரண்டு மடங்கு பெரியதாக இருந்தது. சுன்னியின் மேல் தேனைத் தடவி மேலும் கீழுமாக சப்பிக்கொண்டு இருந்தேன்.
அவனின் சுன்னியிலிருந்து கஞ்சி வழிந்து கொண்டு முகத்தில் அடித்தது, பதிலுக்கு அவனும் என் சூத்தை மேலே ஏறி ஒத்துக் கொண்டு இருந்தான். மொத்தத்தில் இருவரின் ஆசையையும் நிறைவேறியது.
அடுத்த சில மாதங்கள் ஜாலியாக ஓரினச் சேர்க்கை செய்து சந்தோஷமாக இருந்தோம்.
நன்றி !!!

வீடியோவைப் பகிரவும்
group kamakathaikal in tamiltamil kamam in tamil languagepundai tamil kamakathaikalsex storiesin tamilstory tamil sextamil sax kathitamilkamaveritamil sex kathai photostamil aunties kalla kadhal kathaigaltamil aabasa kathaigaltamil incest family storiesamma sex kathakalpundai kadhaikalamma appa kamakathaikalcithi sex storytamil wife storiessex aunties storiesnew sex tamil storythambi kamakathaikaltamil new kamakathaikamaveri kathaigal in tamil fontதமிழ் ஓழ் கதைகள்amma kamaveri kathaigaltamil sex kathaikkaltamil mallu aunty sex storiesboyfriend sex storiestamil kudumba kathaiஅண்ணி ஓல் கதைwww tamil new sex storiestamil kamakathaikal teacherஅம்மா மகன் புதிய கதைகள்new tamil kamahouse sex storiestamil gay stories in tamilhot tamil incest sex storiesadult stories in tamilammavai karpalitha magankamakathaikal 2013trisha sex stories in tamiltamilkamakathikal newtamil kamakataikaltamil sex storyestamil pundai veri kathaigalwww sex tamil storykamakathai in tamil akkahusband and wife sex stories in tamiltamil sex kathywww hot tamil kamakathaikal comtamil hot incest storiesfamily sex tamil storiessexy storys in tamiltamil homosex kathaikalsex with aunties storiestamil kama kavithaigaltamil kama kathaigal tamiltamil kamam kathainew kamakathaikal in tamiltamil sex kathai in tamiltamil teacher pundai kathaitamil stories kamawww tamil dirty kamakathaikal comhot tamil aunty storymami tamil kamakathaikamam in tamil kathaitamil.kamakathaikaltamil sex kama kathaigaltamilkama kathaikal.combrother sister sex storytamil kamakathaikal realtamil mami kathaikalhot store tamilaunty kamaveri kathaigalmaganai otha amma tamil kathainew hot stories in tamiltamil sex story incestkama auntystamil kamakathaikal amma mahantamil.sex.storiestamil village kamakathaikalkamakathai in tamil 2013gays sex stories in tamiltamil amma mahan kamakathaikalkamaveri tamil kathaigalnanbanin amma kamakathaikaltamilsex stiriesanushka sex stories in tamiltamil kamakathaikal stories in tamilromantic tamil sex storiessex tamil kathitamil kamakathaikal in busakka thambi kamakathaikal tamiltamil kamakadhal