நிறை வேறிய ஆசை அவள் என் தேவதை

நிறை வேறிய ஆசை அவள் என் தேவதை
வணக்கம் இந்த தளத்தில் நான் படிக்காத கதை எதுவும் இல்லை அனைத்தும் படித்தேன்.
ஒரு கற்பனை கதை உங்களுக்காக
காமம் அதில் அதிகம் இன்பம்.
எனக்கும் அதில் அதிகம் ஈடுபாடு என் வயது 22.
நான் கற்பனையில் கதை சொல்கிறேன்.
அவள் பெயர் தெரிய வில்லை அவளை பார்த்தேன்.
அழகு என்றால் அவள் தான் அவள் கண்கள் கண்டவுடன் போதை தலைக்கு ஏறுகிறது.
அவள் வெள்ளை நிறம் தொட்டால் ரத்தம் வரும் அவள் மீது எனக்கு ஆசை அவளை எப்படியாவது ஓக்க வேண்டும் என்று.
ஒரு நாள் அதற்கு வாய்ப்பு கிடைத்தது அவளை மெரினா கடற்கரையில் கண்டேன் அவள் தனியாக வந்திருந்தால் அவளிடம் பேசினேன். அவள் கல்லூரி இன்று விடுமுறை அதான் வெறுப்பாக இருந்தது வந்தேன் கூறினாள் அவளிடம் பேசி பேசி படத்திற்கு கூட்டி சென்றேன்.
அங்கே அவள் கையை பிடித்தேன் அவள் கைகள் இலவம் பஞ்சு போல மென்மையாக இருந்தது. அப்போதே எப் குஞ்சு எழுந்து கொண்டு நின்றது அவள் கைகளை தொட்டதும் இந்த நிலைமை அவள் முலையை கண்டு நிச்சயம் மலைகளும் சரியும் அப்படி ஒரு அழகு அவளிடம் பேசி பேசி ஒரு முத்தம் கேட்டேன். நீண்ட நேரத்திற்கு பிறகு கிடைத்தது அந்த முத்தம் என் வாழ்க்கையில் முதல் முத்தம் அவள் உதடுகள் செரி பழம் போல இருந்தது அப்படியே இருவரும் எச்சிலை பரி மாறிக் கொண்டோம்.
அவள் முலையை தொட்டேன் எனக்கு கரண்ட் அடித்தது போல இருந்தது அவள் முலை தான் உலகிலே சிறந்ததாக இருக்கும் அதை அழுத்தினேன் அவள் முனக ஆரம்பித்தாள் விடாமல் அழுத்தினேன். அவள் ரசிக்க ஆரம்பித்தாள் உடனே என் குஞ்சு மீது அவள் கை வைத்தால் அவள் உடனே நடுங்கி விட்டால் என் என்றால். கத்தியை விட கூர்மையான அவன் அவள் கையில் தொட்ட உடனே மின்சார ரயிலையும் கீழே தள்ளி விடுவேன் போல அவ்வளவு சுகம் பின்பு அவள் கூதியில் கை வைத்தேன்.
அவள் ஜட்டியை அவிழ்த்து குடுக்க சொன்னேன் அந்த ஜட்டியை மோந்து பிறகு என் வாழ்க்கையில் இப்படி ஒரு சுகத்தை அனுபவித்தது இல்லை. பிறகு அங்கிருந்து கூட்டி கொண்டு அவள் வீட்டிற்கு சென்றோம் அங்கு அவள் சேலை கட்டினால் தேவதை அவள் என் வாழ்க்கையில் அப்படி ஒரு தேவதை இதுவரை பார்த்தது இல்லை. அவ்வளவு அழகு அப்படியே அவளை தூக்கி கொண்டு படுக்கை அறைக்கு சென்றேன் முதலில் அவள் முலையை பிடித்து வெறித்தனமாக கடித்தேன். துணியோடு அவளை கட்டி அணைத்தேன் அப்போது சூரியனை தொட்டால் எவ்வளவு சூடு இருக்குமோ அவ்வளவு சூடு இருவரின் உடலும் பின்பு சேலையை உருவினேன்.
அவளின் ப்ரா என்ன தவம் செய்தது அவள் முலைகளை தாங்க நான் என் வாயால் அதை கடித்து இழுத்தேன். அதில் வாயில் வைத்து சப்பினேன் அவள் என் குஞ்சியை பிடித்து விளையாடி கொண்டிருந்தாள். பின்பு அவளை படுக்க போட்டு அவள் கூதியில் என் வாயும் என் குஞ்சில் அவள் வாயும் இருவரும் பள்ளி மிட்டாய் சப்புவது போல சப்பினோம். பின்பு அவள் தோட்டத்திற்கு சென்றேன் அங்கு கொத்தமல்லி அதிகம் விளைந்து இருந்தது தாமரை மலர் போல அவள் கூதி பருப்பு அந்த கொத்த மல்லி தோட்டத்தில் இருந்தது.
நான் அதில் வாய் வைதேன் சொர்கமே தெரிந்தது. அதை வார்த்தைகளால் சொல்ல இயலாது அதாவது பலா சுளையில் தேனை ஊற வைத்து உண்டால் எப்படி இருக்குமோ அது போல ஒரு உணர்வு மேலும் அவள் கூதியில் பைவ் ஸ்டார் ஒன்று வாங்கி அவள் கூதியை விரித்து அந்த பத்து கிராம் பருப்பில் தேய்த்து தேனை ஊற்றி ஊற வைத்தேன். நக்குவதகர்க்கு அப்படி ஒரு இன்பம் நான் நக்கியதில் பூ மீது விழும் மழை துளி போல அவள் கஞ்சி அவள் கூதி மேல் இருந்தது.
மேலும் அவளை கழிவறை தூக்கி சென்று அவளை குளிப்பாட்டி அவள் கூதியில் பேபி சோப்பை போட்டு நன்றாக கழுவி அவளை தூக்கி வந்து மறுபடியும் அவளை தயார் செய்தேன்.
அவள் குளித்து விட்டு மறுபடியும் அலங்காரம் செய்து கொண்டு வந்தால். அவள் மீது மனம் வீசியது அவளை அழைத்து ப்ரா ஜட்டி போட்டு விட்டேன். பிறகு அவளை கட்டிலில் அமர்த்தி அவள் கூதியில் உள்ள முடியை ஒன்று சேர்த்து சடை போட்டு அதில் மல்லிகை பூவை வைத்தேன். மேலும் தலையில் மல்லிகை சூட்டினேன் பின்பு அவள் அக்குளில் நாக்கை போட்டு நக்கினேன் அவள் கத்தினாள். நான் நன்றாக நக்கினேன் பின்பு அவள் உடல் முழுதும் நக்கினேன் அவள் கத்தினாள் பின்பு அவளுக்கு முத்த மழை பெய்தேன்.
அவளை அவள் ஜட்டியில் வாய் வைத்து சப்பினேன் அவள் முலையை அழுத்தினேன். அவள் ஜட்டியில் மல்லிகை பூ வாசனையும் அவள் பெண்மையும் என்ன உச்ச நிலைக்கு கொண்டு சென்றது. பின்பு என் குஞ்சை அவள் தொடை மீது வைத்து தேய்த்தேன் அவள் உள்ள விட சொல்லி கத்தினாள் பின்பு அவள் ஜட்டியை வாயால் கடித்து கிழித்தேன். அவள் பருப்பை பற்கள் படாமல் கடித்து சுவைத்தேன் வெறித்தனமாக கடித்தேன் அவள் இன்பத்தில் இருந்தால். பிறகு அவள் கூதியில் என் குஞ்சை வைத்து தேய்த்தேன் அவள் கஞ்சை விட்டால் பிறகு துடைத்து விட்டு மீண்டும் நக்க ஆர்ம்பித்தேன்.
அவள் கதறுகிறாள் நான் குஞ்சை வைத்து அவள் கூதியில் விட்டேன் செல்ல வில்லை மெதுவாக விட்டேன். அவள் பருப்பை கிழித்து கொண்டு சென்றது. அவள் கண்களில் கண்ணீர் நான் ஆசையாய் அவளுக்கு முத்தம் கொடுத்தேன். அவள் என்னை கட்டி பிடித்து முத்தம் மழை குடுத்து நனைத்தாள் அவள் கூதியில் ரத்தம் வழிந்தது துடைத்து அவளுக்கு ஆறுதல் கூறினேன். அவள் என் குஞ்சை பிடித்து உள்ளே விட்டு வெறித்தனமாக என்னை ஓத்தால் அப்போது உலகமே என் கண் முன் நின்றது என் வாழ்க்கையில் அப்படி ஒரு இன்பம் அவள் கொடுத்தால்.
எங்களுக்குள் மின்சாரம் பாய்ந்து ஒரு சத்தம் எழுந்து பார்த்தால் அனைத்தும் கனவு தொடரும் உங்கள் கருத்துகளை பொறுத்து உண்மையில் என் வாழ்க்கையில் இப்படி நடக்க ஆசை ஆனால் நான் ஒரு கன்னி பையன் தான் என்பது குறிப்பிட தக்கது மேலும் ஒரு நாள் நடந்தால். நான் எழுதுகிறேன் உங்கள் கருத்துக்களை பதிவு செய்யுங்கள் என் கதையில் நிறைய தவறுகள் இருக்கிறது கொஞ்சம் பொறுத்து மன்னித்து கொள்ளுங்கள் நிச்சயம் என் கற்பனை வீணாகாது என்று நம்பு கிறேன்.
பெண்கள் தொடர்பு கொள்ளுங்கள் நிச்சயம் உங்களுக்கு இன்பம் கிடைக்கும்.
இது ஒரு கற்பனை கதை பெண்கள் தொடர்பு கொள்ள யாரும் தொடர்பு கொள்ள மாட்டார்கள் ஏன் எனில் நான் அதிர்ஷ்டம் இல்லாதவன் . தொடரும் இரவில் அவள் பற்றிய நினைவுகள்
நன்றி உங்கள் கருத்துக்கள் வரவேற்கபடுகிறது மேலும் தொடர்கதையாகும். நன்றி.
இது போல நீங்களும் உங்கள் கதைகளை எங்களுக்கு அனுப்பலாம்.

வீடியோவைப் பகிரவும்
chennai tamil kamakathaikaltamilsexscandalskamakathaikal photo tamilnew sex stories in tamiltamil aunty sex kathaikaltamilkamakadhaigaltamil sex kathai newamma magan kamakathaikal with photostamil sex storireskamakathaikal with imagestamil hottest storytamil homo sex storiestamil homo sex storiesamma magan tamil sex storiestamil akka kamakathaikal 2015kamakathaikal oldsex with friend storiestamil sex stories tamil languagewww tamilkamakathikaludaluravu kathaigal in tamiltamil kallakathal storywww tamil kamaveri stories comtamil kamakathakikaltamil 2019sex pundai kathaitamil sex story blogsbrother sister indian sex storieskamaveri sexamma tamil sex storysex stories of group sextamilkamatamil interesting sex storiestamildesistoriesathai otha kathai tamiltamil stories amma magan kathaitamil sex striesதமிழ் காம கதைகள் அம்மா மகன்sex kathigalஅம்மா மகன் உடலுறவுக் கதைகள்tamil aunties sexy storieskamakathaikal teachertamil all kamakathaikaltamil periyamma kamakathaikaltamil kamakkathai comtamil new x kathaihomo sex stories in tamiltamil kamaveri pengal storiestamil sex stories updatepriya tamil sex storytamil kamakathai.comtamil family sex kathaiincest tamilsex in tamil storytamil insent storiestamil sex amma kathaitamil sex kathai tamiltamil sex kataikaltamilsexstorysneha kamakathaikal in tamiltamil maja mallika storiestamil office sex storiesamma magan tamil sex kamakathaikalreal sex stories in tamiltamil dirty stories.comlatest tamil aunty sex storiestamil hot story books pdfஅத்தை காமகதைகள்tamil sex kathaigal downloadhot tamil kamakathaikalஅண்ணி காமக்கதைகள்tamil aunty tamil sex storytamil kamakathaikal with teacheramma sex stories in tamiltamil sex kathai amma maganpundai tamil kathaiathai sex story tamildevayani kamakathaikalamma sex storiestamil srx storywww tamil sexy stories comthamil sex kathaigalஅம்மா மகன் காம கதைகள்akka thambi kathaigaltamil sex dirty storieschithi kamakathaikal in tamil fonthot thamil sextamil sex kathikaltamil new sex kamakathaikalkama kathi tamiltamil good sex storiestamil kama kadhaihaltamil old aunty sex storypakkathu veetu ponnu kamakathaikal in tamilsex stories i tamiltamil sexstroiestamil new anni kamakathaikal